Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใส่ 4850 2 ตัว คุ้มมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใส่ 4850 2 ตัว คุ้มมั้ยครับ

ตามหัวข้อครับ ถามไว้เป็นความรู้ ว่ามันแรงกว่า 4870 หรือป่าวครับ

ไม่มี ใครตอบเลย ใครลองแล้ว บอกหน่อยครับ

Comment

คุ้มครับ ถ้าเราเป็นคนเล่น เทคโนโลยีครับ ยิ่งถ้าเอามาใช้กับจอ แค่ 19 นะครับ รับรองเปิดได้สุดลื่นไม่มีสดุด

Comment

น่าจะคุ้มนะครับ นอกจากเล่นเกมส์หนุกแล้ว ยังได้เตาผิงไฟเวลาหนาวด้วยครับ อิอิ(ขำขำ)

Comment

มันจะร้อนแค่ไหนนะ ต้องหล่อด้วยลิควิดไนโตรเจนแล้ววว

ปล.แบ่งให้ผมตัวนึงคุ้มที่สุดแล้วครับ

Comment

ขอถามนิดนึง เรื่อง ต่อ crossfire
            มันมีกฎของการ์ดที่ใช้ร่วมกันยังไงอ่ะครับ
            จำเป็นต้องผู้ผลิตเดียวกันหรือเปล่า

Comment

Originally posted by plug_AMD View Post
              ขอถามนิดนึง เรื่อง ต่อ crossfire
              มันมีกฎของการ์ดที่ใช้ร่วมกันยังไงอ่ะครับ
              จำเป็นต้องผู้ผลิตเดียวกันหรือเปล่า
              ไม่จำเป็นครับ ต่างยี่ห้อได้

กฎก็คือ ซี่รี่เดียวกันCFได้ ตามนี้เลยจ้า
              Last edited by estrellas; 5 Aug 2008, 21:42:36.

Comment

^
                ^
                ^
                ดูไม่เข้าใจแหะ (สรุปแปลความหมายให้หน่อยนะครับ)

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  คุ้มครับ ถ้าเราเป็นคนเล่น เทคโนโลยีครับ ยิ่งถ้าเอามาใช้กับจอ แค่ 19 นะครับ รับรองเปิดได้สุดลื่นไม่มีสดุด
                  งั้นก็ดีเลยครับ (สำหรับใครบางคน) แพงกว่านิดหน่อย+แรงกว่าเยอะ เล่นไม่กระตุกนี่ สุดยอด (แต่งบได้ตัวเดียว )

Comment

เรื่อง งบ ตนเป็นที่ผึ่งแห่งตน ครับ

Comment

ตัวเดียวก็สุดๆละคับ 2 ตัวไม่อยากคิด ฮี่ๆ

Comment

Originally posted by kisers View Post
                        ^
                        ดูไม่เข้าใจแหะ (สรุปแปลความหมายให้หน่อยนะครับ)
                        ประมาณนี้
                        4850 + 4850 ได้
                        4870 + 4870 ได้
                        4850 + 4870 ได้
                        3870 + 3850 ได้

3870 + 4870 ไม่ได้
                        3850 + 3650 ไม่ได้
                        Last edited by estrellas; 6 Aug 2008, 08:18:03. Reason: เพิ่มนิดนึง

Comment

Originally posted by estrellas View Post
                          ประมาณนี้
                          4850 + 4850 ได้
                          4870 + 4870 ได้
                          4850 + 4870 ได้

3870 + 4870 ไม่ได้
                          รับทราบครับ

Comment

คุ้มมมม

Comment

อยากมีตังใส่แรงๆ จัง (ขอพระเจ้าโปรทรงโปยตังจากสวรรค์มาให้ลูกเถิด.. อาเมน)

Comment

Working...
                              X