Announcement

Collapse
No announcement yet.

4850 2 ตัว คุ้มมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4850 2 ตัว คุ้มมั้ย

ตามหัวข้อครับ อยากทราบว่ามันจะแรงกว่า 4870 หรือเท่า เทียบเท่าครับ (ถามไว้เป็นความรู้ครับ เพื่อปีหน้ามันลดจะได้ถอดมาใส่ 2 ตัวเลย)

แรงกว่าเห็นๆๆคับแต่บอร์ดต้อง 16 x 16 นะ ถ้า CF

Comment

คงงั้นมั้งครับ
      pm หมายถึงไรอ่ะท่าน อยากรู้ๆ

Comment

น่าจาแรงกว่า แต่น่าจากินไฟกว่า อิอิ

Comment

อยากให้ เว็บเค้าเอา มารีวิ จังครับ อยากรู้ว่าแรงขนาดไหน !!! อาจแรงเท่า GTX 280 และถูกกว่าเห็นๆ (มั่ง)
          Last edited by kisers; 3 Aug 2008, 21:57:01.

Comment

http://www.guru3d.com/article/amd-at...d--powercolor/

Last edited by beautyless; 3 Aug 2008, 22:15:52.

Comment

ภาษาอังกฤษ หมด (อ่านไม่เข้า) แต่ก็ ขอบคุณครับ

Comment

แรงกว่า 4870 แน่นอนคับ ส่วนตัวคิดว่าคุ้มค่านะ

Comment

ผมก็ คิดเช่นนั้นครับ >^< (แต่ไม่มีตังซื้อ ซื้อได้ตัวเดียวก็ บุญแล้วสำหรับผมนะ)

Comment

หมดนี่ได้ใช้ 2 ตัวหรือป่าวครับ (ไครซิสได้คะแนน โครตสูง)

Comment

เกมส์ไหนไม่รองรับ crosfire ก็เหมือนซื้อ มากินไฟฟรีๆตัวนึง โดยไม่เพิ่มความแรง

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                        X