Announcement

Collapse
No announcement yet.

โคราชมี ร้าน TK ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โคราชมี ร้าน TK ไหมครับ

เรื่องของเรื่อง ตัวล็อคขาซิงค์ cpu ของผมมันหัก(ใช้งานมาตั้งนานตั้งแต่ประกอบ(ร้านประกอบให้)

พึ่งเคยเปิดฝาเคสดู) พลาสติค ตัวล๊อค ขายซิงค์ ผมมันหัก ตัวเดือยมันหัก เคยอ่านเจอว่า ร้าน

TK มีขาย แต่จะเข้ากรุงเทพ เพื่อไปซื้อ ขาล็อค อย่างเดียวก็ ดูจะลงทุนเยอะเกินไป แต่ถ้าที่โคราช

ยังพอไหว(พอจะหาคนวานไปซื้อให้ได้) เพราะวันนี้ 3สิงหา ผมเดิน วน ทั่ว นอริชแล้ว หาไม่เจอเลย

ไม่มีร้านไหนมีขาย ทั้งมือ1และมือ2 ขอบคุณมากครับ

โทรสั่ง จาก TK เลยครับ หรือไม่ก็ฝาก คนใน บอร์ด ที่ได้ไป พันธ์ทิตย์ ซื้อซักก็หมดเรื่อง

Comment

ตาม rep บนเลยท่าน

Comment

ตามไปครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ งั้น พรุ้งนี้ โทรสั่งเลยครับ(ตอนแรกกลัวว่า ของราคาไม่(น่าจะ)แพง กลัวเขาไม่อยากส่งให้

เพราะซื้อแค่ชิ้นเดียว ขอบคุณมากครับ

Comment

โทรไปที่ร้านเลยครับ 022549797 ต่อเบอร์ 1115 , 1118 และ 1143 ถ้าสงสัยเข้าไปที่ http://www.tkcom99.com/order.php ครับ

Comment

Working...
            X