Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้าเกมจบฉากMovieแล้วเครื่องรีสตาร์เองใครรู้ตอบทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้าเกมจบฉากMovieแล้วเครื่องรีสตาร์เองใครรู้ตอบทีครับ

อาจจะเป็นคำถามเกมเก่าหน่อยนะแต่ผมสงสัยมากเลยอยากรู้ปัณญาของมันไว้ประความรู้ก็ยังดีผมลงเกม Prince of Persia The Two Thrones เข้าเกมจบฉากMovieแล้วเครื่องรีสตาร์เอง เก่มนี้โหลดมานานแล้วพึ่งลองเอาลงดู ไม่รู้ไฟล์ที่โหลดมามันเสียหรือเปร่าแต่ในเครื่องเกมอื่นเล่นได้หมดนะเกมใหม่ๆยังเล่นได้เลย

อาจจะเป็นบั๊กที่ตัวเกมส์เองก็ได้คับ ตอนผมเล่นของเครื่องPS2 ก็เจอเยอะพอสมควร

Comment

ถ้า rip มาอาจจะนะ ไม่ก็ codec(เกมใหม่ๆไม่น่ามีนะ)

Comment

Working...
      X