Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิ้ง ย้าย หย่าย โต มะโหราน และ เย้น เยน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิ้ง ย้าย หย่าย โต มะโหราน และ เย้น เยน

หวัดดีครับเพื่อน ๆ สาวก OverclockZone วันนี้ผมไปถอยคอมมาใหม่คับ ตกแต่งแบบ Live style แบบฉบับความเรียบง่าย ปลอดโปร่ง โล่งสบายตา (เหมือนจะโล่งมั้ง อิอิ) บรรจุไปด้วย
    Athlon(tm)64 x2 Dual Core 5000+ 2.60GHz และการ์ดจอ GF 9600GT Overclock ครับ แล้วผมก็ไปหยิบพี่เบิ้มของผมมาครับ ฮี้ทซิ้งTuniq TOWER 120 และ VGA Cooler ให้มาปะกบติดคอยดูแล CPU และการ์ดจอ เจ้าตัวขี่ใจร้อนเพื่อให้มันได้เชื่องทำตามคำบัญชากันหน่อย ฮ้า..ฮ้า..ฮ้า..
    ว้าว!!.... ดูสีสันแล้วเหมือนอยู่ใต้บาดาลเลยน่ะครับ
    หน้าเคส ผมบรรจุ เครื่องวัดอุณหภูมิภายใน พร้อมกับควบคุมความเร็วของพัดลมทุกตัว ร้อนมากก็หมุนเร็ว ร้อนน้อย ก็หมุนช้า ว้าว!.....ประหยัดไฟดีครับ (มั้ง..อิอิ) ไม่ใช่แค่นี้ครับสังเกตุที่หน้าเคสจะเห็นว่ามี สวิตท์ อยู่ 2 ตัว ตัวแรกไว้สำหรับเปิดการทำงานของ หลอดนิออน
    และ ไฟ 3มิติ ครับ ส่วนสวิตท์อีกตัวมีไว้สำหรับเลือกว่าจะเปิดนีออน หรือจะเปิด ไฟ 3มิติ ก็กดเปลี่ยนไปตามอารมณ์คนดูครับ
    "ร้าย อยู่ที่มองคน ดี อยู่ที่คนมอง"
    Attached Files

ตังไม่มีนี่ว่าจะโมอยู่ กะเอาทองแดงท่อแอร์ที่บ้านมาโมอยู่ฮิๆ

Comment

งิ คอมสวย

Comment

Working...
      X