Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายถัก uv

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายถัก uv

ไอ้ที่มันแถมมากับสายอัครับเป็นพลากสติกแบนๆไม่ใช่ที่รัดนะครับ เอาใว้ทำอะไรอะครับ

สายยี่ห้ออะไรครับจะได้นึกออก

UV ของ Starlet หรือเปล่า?

Comment

พาสติดแบนๆกะคือตัวหดอะคับ เอาไฟแช็ครนๆๆมันกะจะหดรัดแน่นสวยงาม อะคับ ^ ^

Comment

Originally posted by aPisBot View Post
        พาสติดแบนๆกะคือตัวหดอะคับ เอาไฟแช็ครนๆๆมันกะจะหดรัดแน่นสวยงาม อะคับ ^ ^
        ชื่อจริงๆ คือ ท่อหด ครับ ไม่ใช่ ตัวหด อิอิ

การใช้ก็เอาไฟแช็คลน ถ้าขี้เกียจ ข้อเสีย ถ้าลนไม่ดี มันจะดำ ครับ ของผมใช้ปลายหัวแร้งลูบๆเอา

Comment

เหอะๆ พ่อป๋มไฟลนตลอด ไม่เคยพลาด เพราะมันไม่ใช่ของ starlet มันเปงของคลองถม ดำดีหดง่าย

Comment

Originally posted by Mcrxp View Post
            เหอะๆ พ่อป๋มไฟลนตลอด ไม่เคยพลาด เพราะมันไม่ใช่ของ starlet มันเปงของคลองถม ดำดีหดง่าย
            เห็นด้วยครับ ดำดี ดำดูด

Comment

ทำไมของผมมันไม่หดอะครับ ผมเอาทั้งไฟแช็ก ท้งหัวแล้ง ทั้งไดร์เป่า มันก็หดมาไม่ถึง 1 ส่วน 3 เรยอะ

ผมซื้อมาทั้งสีดำแล้วก็ที่มันแถมมาในห้อแล้วก็ไม่หดอะครับ

Comment

Working...
              X