Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไงดีครับ ผม เม็ด Ram ของ HR-03 หาย ไป 1เม็ด งับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไงดีครับ ผม เม็ด Ram ของ HR-03 หาย ไป 1เม็ด งับ

ผมใช้ 8800GTX + HR03 ผมเม็ด Ram หายไป 1 เม็กอะ

มันจะมีขายไหมครับ

หรือว่าทีพันทิพย์ มี ขายไปไหมอากได้ 1 เม็ดอะครับ

ซวย

Comment

ยากครับ

Comment

เม็ดแรม หรือ ซิ้งแรมครับ...

คิดว่าน่าจะเป็น ซิ้งแรมนะ....

Comment

ซิ้งงับ

Comment

มีขายครับ เจได หรือ tk...

แต่ขายเป็นชุดนะครับ ไม่มีแยกขาย เม็ดเดียว....

Comment

Originally posted by unix View Post
              เม็ดแรม หรือ ซิ้งแรมครับ...

คิดว่าน่าจะเป็น ซิ้งแรมนะ....
              คิดใด้ไงเม็ดแรม

Comment

ขายเป็นชุดครับรู้สึกจะ300฿นะมี8อัน

Comment

Working...
                X