Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใส่ CPU สูงสุดให้ Mainboard ผมที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใส่ CPU สูงสุดให้ Mainboard ผมที

Mainboard MSI K8N Neo2 Nforce3 939
    ใส่ CPU สูงสุดได้แค่ไหนคับผม ตอนนี้ใช้ AMD64 3200+ อยู่ อยากอัพให้สุดๆเลย

ขอบพระคุณคับผม

ซีพียู 939 รุ่นสูงๆนี่ผมไม่เห็นวางขายแล้วนะครับ
    ----------------
    บอร์ดนี้น่าจะใส่ซีพียูที่เป็นซ๊อกเก็ต 939 ได้ทุกตัวครับ

Comment

คงต้องมือ 2 ละมังคับ
      3500+ ไม่ก็ X2 ไม่รู้ 939 ป่าว

Comment

ลองหาพวก X2 มือสองดูคับ ม่ายแน่ใจว่าสูงสุดรุ่นไหน

Comment

FX-60 มั่งครับ แฮะๆ

Comment

Opteron นี่สูงไม๊อะ

Comment

Working...
            X