Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD AthlonX2 3800+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD AthlonX2 3800+

ผมใช้ AMD AthlonX2 3800+ ผมเข้าไปเช็คในโปรแกรม CPU-Z ผมเห็นตรง Volt 1.136 อยากทราบว่าซีพียูตัวนี้ใช้ไฟกี่ Volt ครับ ผมใช้ power ตัวเดิม กะว่าจะซื้อ Enemax กลัวไฟเลี้ยงซีพียู่จะไม่พอครับ

ประมาณ 1.25-1.4 ครับ แล้วแต่ละตัวครับ

Comment

เช็คในใบออสครับ เม้นสุด ส่วนกินเท่าไหร่ไม่สำครัญ ใช้แล้วไม่เอ๋อ ก็พอ ครับ

Comment

ครับ ลองใน bios ครับ

Comment

ไม่ทราบว่าซีพียูรุ่นนี้มี Codename ว่าอะไรครับ แล้วสามารถทนความร้อนได้กี่องศาครับ

Comment

แล้ว 3200+ แวนิช ทนร้อนเท่าไหร่เห็นเพื่อนมันบ่นพอร้อนขึ้น 50 อัพแล้วค้างไม่รู้มันประกอบอ
            ีท่าไหนยังไง

Comment

3800+ แคชเท่าไหร่ครับ
              ---------------------
              X2 3800+
              คอร์ Manchester (2 x 512K L2 Cache)
              คอร์ Toledo (2 x 1 MB L2 Cache)

Comment

รูปจากลุงทอมครับ

Comment

ลงทุนขนรูปมาให้ดูเลยแฮะ

Comment

ผมใช้ Athlon64 X2 3800+ เวลาเข้าไปใน CPU-Z มันโชว์ Codename เป็น Windsor ละครับ แต่ทำไมตารางข้างบนเป็น Brisbane

Comment

Originally posted by Lightron View Post
                      รูปจากลุงทอมครับ

สวัสดีคับท่าน Lightron มาเจอในนี้อีกแล้ว อิอิ

Comment

กำ

Comment

Working...
                        X