Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ nb ราคาประมาณ 40000-44000 ให้ผมหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ nb ราคาประมาณ 40000-44000 ให้ผมหน่อยคับ

คือจะซื้อ nb เอามาใช้งาน เล่นเกม ฟังเพลง ดูหนัง ตัดต่อ อะไรเยอะแยะมากมายคับ ความจริงอยากได้ y510 แต่เห็นว่า chip ของมันมีปัญหาก็เลยหาตัวเลือกอื่นๆดูด้วยอะคับ ช่วยแนะนำผมทีนะค้าบ จะได้มี nb ไว้ใช้สักที รอมานานแว้วว ขอแบบว่าคุณภาพพอๆกะไอ่ y510 ประมาณนี้อะคับ ไม่เอา Hp Acer คับ ขอบคุณคับ
    Last edited by DeZLeH; 4 Aug 2008, 21:07:18.

รอเบนคิวs42 เลยคับตัวแรงกำลังจะมา

Comment

งบเยอะขนาดนี้เดลล์เถอะครับ
      ได้สเปคเทพ ประกันเทพเลยครับ

Comment

Originally posted by nickname123 View Post
        งบเยอะขนาดนี้เดลล์เถอะครับ
        ได้สเปคเทพ ประกันเทพเลยครับ
        เดลรุ่นไหนเหรอคับ แนะนำหน่อย

Comment

ตัวvostro ครับ
          แต่แว่วๆมาว่ากำลังจะเลิกผลิตรุ่นนี้

ลองเข้าไปถามในนี้ครับ
          thaidell.com
          มีหลายท่านแนะนำได้ดีครับ

Comment

9600m M GT ใน S42 ก็น่าสนนะท่าน

Comment

Working...
            X