Announcement

Collapse
No announcement yet.

XBOX 360 65nm ตอนนี้ราคาเท่าไรคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XBOX 360 65nm ตอนนี้ราคาเท่าไรคับ

อย่างที่บอก ราคาเท่าไรพอจะมีเวปให้เชคมั้ยคับ

ที่ Nadz Project ไงครับ

Comment

/\ 15000 ร้าน
      l
      l
      l
      อ่านดูในเวบแล้วมันบอกไฟแดงถ้าซ่อมไม่ได้ไม่เปลี่ยนเครื่องให้ มั่ง
      ร้าน Gcorners 15000ได้ประกัน1เดือนและ มีการซื้อประกันเพิ่ม 3เดือน1600บาท-*-(หาเรื่องเสียเงินอีก) ไฟแดงซ่อมไม่หายเปลี่ยนเครื่องให้

ผมว่าเล่นคอมชัวร์สุดเคลมได้ประกันนานเป็นปีเล่นเกมFPSสุนกกว่ามาก

Comment

ทำมาไมอะไปแดง ใครไม่รู้ก็ซื้ออีกอะหละ

Comment

www.nadzproject.com

www.gcorners.com

หรือไม่ติดต่อ artdvd (พิมพ์หาเบอร์ในgoogleดู)

Comment

ไฟแดงมันช่างโหดร้าย ไม่เจอกับตัวไม่รู้ ซ่อมมาแปปเดียวแม่งก็เป็นอีก ไอ้MSเฮงซวย

Comment

555เพื่อนผมเจอไปแล้วครับไฟแดง 3 ดวง ค่าซ่อม 8000 55555555+

มันเลยขายทิ้งเลย บอก ลงทุน PS3 ดีกว่าเยอะ 555+

Comment

PS3 หัวอ่านไม่ดีถ้าเสียเปลี่ยนก้อเเค่2000 เอง

Comment

เล่น pc ดีกว่าอีกแรงส่วนใหญ่เกมส์ดังก็จะลง PC อยู่แล้วอ่ะ

Comment

ซื้อมาเหอะคุ้มเหมือนกันแหละ15000 ถ้าเบื่อการอัพคอมนะ เกมส์เยอะมากๆบางเกมส์สนุกๆในคอมก็ไม่มี

Comment

Working...
                    X