Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phenomเหมาะสำหรับมาทำเป็นSeverไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Phenomเหมาะสำหรับมาทำเป็นSeverไหมครับ

คือว่าผมก็ไม่มีความรู้ด้านSeverอะไรหรอกนะ แต่แค่อยากรู้เฉยๆอ่ะครับผมเห็นOpteronหรือXeonมันก็เป็นCPU4คอร์แล้วPhenomมันก็4คอเหมือนกันมันจะเหมาะไหมถ้าจะเอาPhenomมาทำเป็นSever..ขอความรู้จากปรมจารย์ทีครับ

เอาไปทำ sever อะไรครับ User เท่าไหรครับ ถ้า User ไม่มาก ถ้าหากร้องขอข้อมูล หรือการใช้งานไม่มากนักก็ไหวครับ

Comment

Server ระดับไหนล่ะครับ?
      ผมว่ามัีนก็นำไปใช้ได้ตามพลังความสามารถของมันนะ

Comment

ระดับไหนดีหว่า เหอๆไม่มีความรู้เหมือนกัน

Comment

Working...
        X