Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำการ์ดจอหน่อยครับใช้งาน 3D

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำการ์ดจอหน่อยครับใช้งาน 3D

แนะนำการ์ดจอหน่อยครับ

เอาไปใช้งานพวก 3dmax autocad ครับ งบไม่เกิน 5000

แล้ว psu บ้านๆ ติดมากับพวกเคส Gview Delux ไฟจะพอไหมครับ

ขอบคุณครับ

ซื้อ 8800GT มา MOD QUARDO ครับ ไฟอาจจะไม่พอครับ

Comment

TAGAN 480W 1900 เจ้าตัวนี้มันจะจ่ายไฟพอไหมครับท่านวิกร

ขอบคุณครับ

Comment

เหลือๆเลยครับ

Comment

แล้วถามอิกอย่างครับ

ร้านไหนขายหรอครับ - -*

Comment

TK

Comment

ขอบคุณครับท่านวิกรสำหรับคำตอบครับ

Comment

การ์ดจอควอโด้ ผมใช้เมื่อก่อนมันไม่ค่อยแรงเลยครับ กับเงินที่เสียไป
                ในแง่การใช้งานนะ ทดสอบกับตัวเอง ไม่รู้โมแล้วมันจะเห้นผลรึเปล่า (ความเห้นนึงนะครับ)

เอา 8600 gt เหลือๆครับ 3d รับโพลีกอนได้ประมาณ ล้าน-สองล้านเฟสได้

แต่ถ้าจะเพิ่ม psu แล้ว เอา 8800 gt ไปโลดครับ

Comment

XFX ก็นะนะครับ 8800GT

Comment

Working...
                  X