Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามใช้ tsunami 580 watt commander จะพอไม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามใช้ tsunami 580 watt commander จะพอไม่

E8200+ ASUS Silent Square
    P5K
    Galaxy(HDMI) 8800 GT
    ocz(800MHZ)*2
    HDD 500 G
    DVD-RW (SATA)
    FAN 120cm *4 ตัว
    อยากทราบว่าใช้ tsunami 580 watt commander จะพอไม่ ถ้าไม่พอควรเอากี่วัตต์ดี
    แนะนำด้วยครับ
    ขอบคุณล่วงหน้า
    Last edited by knlovely; 4 Aug 2008, 23:34:39.

ถ้าเป็นวัตต์เเท้ก็พอครับ ถ้าไม่แท้นี่ไม่รู้นะ

Comment

พอ

Comment

เนียนๆ

Comment

อย่าเอาของสำคัญของท่านไปเสี่ยงกับ PSU ตัวนี้ครับ

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
            อย่าเอาของสำคัญของท่านไปเสี่ยงกับ PSU ตัวนี้ครับ
            ผมละคนนึงที่โดนมาเเล้ว

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
              Originally posted by noxi View Post
              ผมละคนนึงที่โดนมาเเล้ว
              เอิ๊กๆ เหงข่าวไม่ค่อยดีอิอิ บึ้มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

Comment

ใช้ Tagan BZ600 600 W เถอะครับ จ่ายแพงแต่คอมพิวเตอร์อยู่กับเรานาน กับซื้อถูกแต่เสี่ยงได้ซื้อใหม่ยกชุด คุณชอบแบบไหนครับ

Comment

ตอนนี้คอมผมจอฟ้าบ่อยมาก ไม่ทราบว่าเกี่ยวกันหรือเป่า แต่ยังไม่มีตัง แต่ก้อต้องใช้คอมทำงานอีก เครียดๆๆ
                  Last edited by knlovely; 5 Aug 2008, 12:44:00.

Comment

ตัวนี้สู้ DeLux 450W ยังไม่ได้เลยครับ

อย่าไปเครียดๆ เก็บตังค์เรื่อยๆ ลูกหลานย่าโม อิอิ

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยเสนอแนะ

Comment

ชุดนี้ RaidMax 530W เอาอยู่นะ 1,500.-

Comment

Working...
                        X