Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีลง crysis ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิธีลง crysis ครับ

คือไปโหลดเกมส์มาจากเวปบิทครับ

พอลงไปแล้ว กด play มันถามหาแผ่นครับ

ลองหาไฟล์แครกในแผ่นก็ไม่เจอ หลายๆคนที่โหลดไปก็เจอปัญหาเดียวกันครับ

คนปล่อยไฟล์ก็ไม่ยอมมาตอบเล้ยย

ไม่รู้ว่าคนปล่อยเค้า copy file ลงฮาร์ดดิสก์เลยหรือเปล่า

ขนาดไฟล์มัน 6.03 GB ครับ

หรือว่าผมจะทำเป็น image แล้วจำลองไดร์ดู หรือรอโหลดตัวใหม่

มันมีหลายเวอร์ชั่นด้วยเหรอครับ บางตัว 2 GB ก็มี

ช่วยหน่อยนะครับ เห็นว่ามันเป็นเกมส์ที่ support dx10 อยากเห็นภาพตอน hybrid กับไม่ทำว่าภาพต่างกันเยอะป่าว

โหลดยาแก้ไอมาลงง่ายกว่าครับ ทำอิมเมจเปลืองเนื้อที่ hdd โหลดใหม่ก็เสียเวลา

Comment

Originally posted by คุณพระช่วย View Post
      โหลดยาแก้ไอมาลงง่ายกว่าครับ ทำอิมเมจเปลืองเนื้อที่ hdd โหลดใหม่ก็เสียเวลา
      แล้วแผ่นที่แต่ล่ะท่านลงขนาดไฟล์กี่กิ๊กครับ

Comment

ดันๆๆๆ
        ตอบให้หน่อย

Comment

กำลังอัพยาให้ครับ รอแปป อิอิ

Comment

Working...
          X