Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการแต่งการ์ดจอที่โดนน้ำครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการแต่งการ์ดจอที่โดนน้ำครับ

คือว่า แมวตัวน้อยน่ารักของผมได้ไป ฉี่ใส่ไว้ที่ การ์ดจอผมครับ ฮ่าๆ ไม่รู้ฉี่ไว้นานแค่ไหนแล้ว แต่พอมาดูตอนนี้ขึ้่นเป็นคราบเลยครับผม มีใครแนะนำ ได้้บ้างไหมครับว่าจะต้องทำอย่างไรดี จะเอาอะไรเช็ดคราบออกไปครับ คือผมจะเก็บสะสมการ์ดไว้เพื่อความสวยงาม ฮ่าๆ ๆ

ลองเอาสเปรย์โซเน็คฉีดแล้วเอาแปรงสีฟันเก่าๆขัดดูครับ อาจจะหมดไปครับ หรือไม่ก็เอาทินเนอร์ครับ เช็ดเบาๆครับ

Comment

ทินเนอร์ล้างครับแล้วเอาแปลงสีฟันถู

Comment

แปลงฟันเก่าๆ ถู เบาๆก็พองับ

Comment

เก็บสะสมไม่ว่าน่ะ แต่อย่าเอาไปขายต่อน๊ะ อิอิ

Comment

ผ้าชชุบน้ำก็พอแล้วมั้ง
            แต่อย่าใส่คอมตอนมันยังเปรียกๆๆอยู่นะ

Comment

ไม่ได้เอามาขายแน่นอนครับผม แต่จะเอาไปเคลม อิอิ มันเริ่มหลอนแระ Run 3dmark ผ่านหมด แต่พอเล่น Dinner Dash เป็นค้างครับ เลยกะจะแต่งหน่อย อิอิ แล้วไปเคลม

Comment

Working...
              X