Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตั้งไวเลส์แล้วมันไม่ แจกไอพี (DHCP)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตั้งไวเลส์แล้วมันไม่ แจกไอพี (DHCP)

ผมตั้ง access point พอจะใช้ มันไม่ DHCP ใช้ได้แต่ต้องใส่ไอพีเอง ไม่ทราบว่าเขาไปตั้งค่า ให้มัน DHCP ตรงไหนหรือครับ พอดีไม่ค่อยรู้เรื่อง -*-มือใหม่ครับ-*-

******ขอบคุณครับ******

เอางี้แบบง่ายๆๆสุดนะ มีเร้าเต้ออยุ่แล้วใช่ไหม

นายก็ทำ WirelessLan กับ LocalArea ทำเป็น Brigde กันนะครับ เท่านี้แหละ

Comment

อันนี้ผมก็ไม่รู้เหมือนกันนะครับ แต่อยากให้จขกท. ลงรายละเอียดเพิ่มอีกหน่อย ว่าใช้อุปกรณ์ยี่ห้ออะไร
      เผื่อคนมาตอบจะตอบได้ตรงขึ้นครับ

Comment

Working...
      X