Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม XFX 9600 GT ราคาไม่ลงเหมือน XFX 8800 GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม XFX 9600 GT ราคาไม่ลงเหมือน XFX 8800 GT

ผมงงว่าทำไมการ์ดอย่าง 8800 GT ซึ่งแรงกว่า 9600 GT ราคาถึงถูกลง แต่ 9600 GT ราคายังเหมือนเดิมดูหลาย ๆ เว็บก็เท่าเดิมไม่ลงอ่ะ มันเป็นไงกันแน่กะลังเล่นไรกันอยู่หว่า

8800 ใกล้ตกรุ่นราคาเลยตก
    9600 เพิ่งออกราคาเลยไม่ตก(ก็เพิ่งออกอะ)

Comment

ประกันเขาดีครับอิอิ
      ราคาไม่ตกอ่ะดีแล้วจะได้ปล่อยหุๆ

Comment

อยาก โละ ของเก่ามั้ง

Comment

มือ2สองไง อะ ฮื่อๆ

Comment

ของยังไม่หมด Lot ถ้า lot ใหม่มาก็ปรับลงครับ (น่าจะนะ)

Comment

ขายให้เอาไหมครับ XFX GF 9600 GT 512 MB
              ลองว่าราคามาซิ เผื่อจะขายให้

Comment

Originally posted by pp965 View Post
                ขายให้เอาไหมครับ XFX GF 9600 GT 512 MB
                ลองว่าราคามาซิ เผื่อจะขายให้
                ได้โอกาส ขายเลยนะท่าน

Comment

Working...
                X