Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 4850 อยากทราบว่า......

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD 4850 อยากทราบว่า......

จะซื้อล่ะ...แต่ไม่รู้ว่า
    1.มียี่ห้อไรบ้างครับ
    2.พวกท่านใช้ยี่ห้อไรกันอยู่
    3.ที่พันทิพ ร้านไหนที่ไว้ใจได้มั่ง ขอชื่อร้านและชั้น ผมอยู่ ตจว.ครับ
    ช่วยตอบหน่อยนะครับ

1. PowerColor Saphire Asus HIS etc.
    2. แล้วแต่ชอบเลยครับ เป็น ref card เหมือนกันหมด เลือดสติ๊กเกอร์เลย หรือรอสักพักจะมีซิ้งค์ใหม่ขายละ
    3. TK Jedi Busitek อื่นๆ

Comment

Originally posted by nununu View Post
      1. PowerColor Saphire Asus HIS etc.
      2. แล้วแต่ชอบเลยครับ เป็น ref card เหมือนกันหมด เลือดสติ๊กเกอร์เลย หรือรอสักพักจะมีซิ้งค์ใหม่ขายละ
      3. TK Jedi Busitek อื่นๆ
      ตามนั้น แต่ดูประกันด้วยละกัน แต่ละยี่ห้อไม่เหมือนกัน

Comment

HIS ครับ ขอถามสักข้อครับ ไว้เป็นความรู้ครับ ICEQ หมายถึงอะไรครับ
        Attached Files

Comment

Ice cooling มั้งครับ
          หรือว่า Ice...........

Comment

ผมใช้ของ sapphire ครับ เพราะว่ามันแถมสายแปลง 6pin

ซื้อที่ tk ครับ

Comment

อุ้ย? การ์ดตรากบ 5990- ของผมก็แถมสายไฟ เหอๆ ได้ข่าวบางร้านนะ เกี่ยวหรือไม่เกี่ยวยี่ห้อไม่ทราบ ไม่มีสาย? ทั้งๆที่ผมดูบางร้านมันก็มีสาย เอ่อ งงครับ

Comment

Originally posted by SCM View Post
                HIS ครับ ขอถามสักข้อครับ ไว้เป็นความรู้ครับ ICEQ หมายถึงอะไรครับ
                ใครพอรู้บ้างว่ามันจะเข้ามาอีกนานไมครับ จะรอไม่ไหวแย้วอะ

Comment

Working...
                X