Announcement

Collapse
No announcement yet.

743BX กะ 943BX ใครใช้แล้วมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 743BX กะ 943BX ใครใช้แล้วมั่งครับ

samsung 743BX กะ 943BX ท่านใดสอยมาใช้แล้วมั่งครับ ใช้ดีป่าวตามความเห็นท่านๆอ่านะครับ
    แล้วมีปัญหา อะไรรึป่าว อย่างเช่น ปุ่มปรับ optionจอ ที่เป็นแบบtouchเสีย ฐานรองไม่แน่น ซื้อมาแล้วไม่ทันไรเสีย ภาพเบลอ 9ล9

ถ้ามีปัญหา บอกผมได้ครับเดี๋ยวจะไปร้องเรียนกับทางบริษัทเอาตังคืนให้ครับ แว้กกกกกกกกกกกก
    ล้อเล่น

คือถ้าไม่มีปัญหา แล้วก็ภาพสวยดีใช้งาน ดี option โอเค ว่าจะไปถอยมาอีกซักตัวสองตัวคร้าบบบบ
    Last edited by phosajun; 5 Aug 2008, 18:05:31. Reason: 9ล9

ผมใช้ 943BWX อะครับ

ไม่มีปัญหาไรครับ ใช้ได้ปกติครับ

ก็โอเคดีครับ ชอบ

Comment

ใช้ 943BX ครับ ไม่เบรอ อะไรหรอก ถ้าไปเทียบกะที่มันต่อหลายๆจอให้ดูตามห้างคับนั้นมันไม่ค่อยชัดครับ ต้องต่อเดียวๆ ครับบอกตรงๆชัดแจ่ม ดี ฐานรองด้านหลังเหรอ ผมว่ามันแน่นมากกว่าอีกจะปรับจอลงหรือหงาย มันดูผืดๆ มากกว่าครับ

Comment

ขอบคุณมากคร้าบบบ
        ยาวไปๆ

Comment

ยืนยัน943BWX อีกคนครับ ไม่มีปัญหา ไม่มีDead ให้เห็นครับ

Comment

943BX ยังไม่มีปัญหาแต่อย่างใด แต่เวลาจะปรับปุ่มตัวหนังสือที่ปุ่มมองไม่ค่อยชัด

Comment

ตรงปุ่มที่ว่ามันเป็นแบบ touch ใช่ปะครับ

Comment

แป่วๆ ยังไม่มีคนใช้ 743BX เลยหรอครับเนี่ย ฮู้วววว

Comment

จอมัน 17 นิ้วครับรุ่น 743bx ไม่ค่อยมีคนใช้หรอกครับ ราคาถ้าเทียบกับพวก 19 นิ้วเพิ่มอีกไม่กี่ร้อยก็ได้แล้วครับ อยู่ที่ว่าเอาแบบ wide หรือไม่ wide เท่านั้นเอง

Comment

Working...
                  X