Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยชี้แนะด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยชี้แนะด้วยครับ

คือ ผม กำลัง จะซื้อ การ์ดจอใหม่ ซึ่งมันเป็น AGP 8X ผมยังลังเลอยู่ว่าจะเลือกอะไรดีระหว่าง
    GEFORCE 7300GT กับ 7500GT เห็นเค้าบอกว่า 7300 ดีว่าจิงรึป่าวครับ แล้ว มีอะไรดีกว่านี้ไหม
    ในงบประมาณ 1500.- เพราะ 7300/7500 ราคามัน 1300.-
    แล้วช่วยแนะนำทาง ATI ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    (เอามาเพื่อเล่นคาบาลนะครับ)

7500 ไปเลยครับ สเปกสูงกว่า

Comment

อยากฟังหลายๆ ความคิดเห็น อ่าคับ

Comment

ดูจากเลขก็สูงกว่าแล้วครับ

Comment

Working...
        X