Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครถอย 5930 มาแล้วบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อิอิ ขอดัน
    รอ review จากคุณ killerhisoka คับ

ป.ล. ตอนนี้ใจเอนเอียงไปหา 5930 แว้ววววววว

Comment

เอ้าๆ จะตกแล้ว รอรอรอรอรอ

Comment

ยังมะมีใครถอยมาเป็นเพื่อนผมเลยเหรอคับเนี่ย

Comment

คุณ killerhisoka ครับ

อาจจะมีผมครับ ที่อาจจะร่วมหอลงโลงกับคุณครับ
          ว่าแต่ว่าจะลงไปทำอะไรกันดีครับ อิอิ

อาจจะเป็นวันเสาร์นี้ครับ (อาจจะนะ)

แล้วใช้งานมา 3 - 4 วันแล้วเป็นไงบ้างครับ มีอาการร้อน หรือ มีอะไรแปลกๆมั้ยครับ

Comment

Originally posted by coonismile View Post
            คุณ killerhisoka ครับ

อาจจะมีผมครับ ที่อาจจะร่วมหอลงโลงกับคุณครับ
            ว่าแต่ว่าจะลงไปทำอะไรกันดีครับ อิอิ

อาจจะเป็นวันเสาร์นี้ครับ (อาจจะนะ)

แล้วใช้งานมา 3 - 4 วันแล้วเป็นไงบ้างครับ มีอาการร้อน หรือ มีอะไรแปลกๆมั้ยครับ
            ตอนนี้ผมพยายามลง xp ใหม่อยู่อ่ะคับ เพราะตอนที่ร้านลงมาให้ยังรุสึกว่าแปลกๆอยู่

ดูฮาร์ดดิสก์แล้วก็เป็น fat32 ซึ่งมันควรจะเป็น ntfs แต่ไม่รุว่ามีผลอะไรรึป่าวนะคับ

ตอนนี้พยายามหาไดรเวอร์อยู่อ่ะคับ ยังไงถ้าคุณ coonismile ให้เค้าลง xp ให้

ช่วยเอามาแชร์ให้ทีนะคับ

ต้องการอย่างแรงคับผม

ส่วนความร้อน รู้สึกว่าบอดี้ด้านล่างจะร้อนค่อนข้างสูงเหมือนกันนะคับ หลังจากเล่น pes ไป ชม กว่าๆ

แบบไม่มีพัดลม ไม่เปิดแอร์ด้วย ไม่รุว่าแปลกรึป่าว แต่พอใส่พัดลมระบสยความร้อนด้านล่างก็ช่วยได้

เยอะคับ

ตามมาละกันนะคับ เพราะผมอยู่ในโลงแล้ว

อิอิ

Comment

ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยสิ อยากเห็นรูป

Comment

ว่างๆเทส ตู้ปลา กะ 3dmark06 มาชมกันหน่อยครับอยากรู็ว่าแรงขึ้นมากใหมครับ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                  ว่างๆเทส ตู้ปลา กะ 3dmark06 มาชมกันหน่อยครับอยากรู็ว่าแรงขึ้นมากใหมครับ
                  สนับสนุนครับ

Comment

ตามไปดูที่นี่เลยครับ
                    http://forums.overclockzone.com/foru...=1#post3730113

Comment

ผม ก็พึ่งไปถอย 5930g u002 มาวันก่อน ครับ เล่นเกม หนุกดี เหอ ๆ

Comment

9600M GT ddr3 ด้วยเหอๆ วันนี้ไปดูที่พันทิพมา ราคา 46500รวม vat

อยากได้ง่าาา สีดำ ดุ สวย โดนจาย ^^

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
                          9600M GT ddr3 ด้วยเหอๆ วันนี้ไปดูที่พันทิพมา ราคา 46500รวม vat

อยากได้ง่าาา สีดำ ดุ สวย โดนจาย ^^
                          free vat หรอครับ ร้านไหน

Comment

ผมไปดู shop acer ชั้น 2 พันทีพ 46500 net แล้วครับ

กะว่าพุ่งนี้จะไปถอยละ หาข้อมูลมาเป็นอาทีตย์ๆ

Comment

ไม่รอ Asus กันหรอท่าน

มาชอบ Acer กันเฉย บอก Acer วัสดุ ไม่ดีไม่ใช่หรอ อิอิอิ ของไม่ดี จะอยากได้กันไปทำไม

ไป โน้ม Asus BenQ ทนดี

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                                ไม่รอ Asus กันหรอท่าน

มาชอบ Acer กันเฉย บอก Acer วัสดุ ไม่ดีไม่ใช่หรอ อิอิอิ ของไม่ดี จะอยากได้กันไปทำไม

ไป โน้ม Asus BenQ ทนดี
                                เริ่มมาง้อน้อง Acer แระ อิอิ พี่สาวผมก็ใช้Acerอยู่ครับ ยังไม่เจอปัญหาอะไร

Comment

Working...
                                X