Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรอ EVGA 9800GTX+ อยู่เตรียมเฮได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

9800GTX+ กำลังจะมา หลายๆคนเฮดีใจ

ที่ดีใจไม่ใช่อะไร

ดีใจที่ 4800 ราคาจะลง

แล้วไปซื้อใช้

- -

Comment

ยี่ห้อแรง ราคาแรง *0*

Comment

Originally posted by visionnet View Post
        EVGA เลยเหรอ เทพๆๆๆๆ อิอิอิ
        ประกัน TK ตอนผมเอา power ไปเครม ไม่เห็นเปลี่ยนใหม่ให้เลยแถมให้รอ 1 อาทิตย์ สําหรับ power นะ การ์ดจอไม่รู้ อิอิอิอิ
        ขอยี่ห้อด้วยครับ บางยี่ห้อที่ไม่ใช้ประกันร้านจะไม่มีให้เปลี่ยนเลยนะครับ ผมรับรองได้ว่า ถ้าเป็นประกันร้านจะได้ของเลยภายในวันนั้นครับ

ส่วนการ์ดจอตามกำหนดการของจะมาตั้งแต่วันจันทร์ครับแต่อาจมีปัญหากันบ้างครับเดินมาทางเรือครับอาจช้าหน่อยนะแต่เข้าแน่ๆครับ เดี๋ยวของมาจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ

Comment

Originally posted by PopRedRiver View Post
          ก้แ่ค่ในภาพ ไม่เหงสวยเลย เอ่อใครสนใจ Galaxy 9800GTX บอกนะขายถูกๆจะไปเอาไอในรูปเนี่ยแหละเอิ๊กๆ
          กี่บาทล่ะท่าน
          ปล.9800GTX+ มันก็คือ 9800GTX oc อีกทีนึงนั่นแหละท่าน 65nm เหมือนเดิมเฮ้อ ถ้าเป็น 55nm จะน่าดูชมมากกว่านี้

Comment

มันเป็น55nm ไม่ใช่หรอครับ

Comment

Originally posted by YooM-MA-TooD View Post
              มันเป็น55nm ไม่ใช่หรอครับ
              ผมก็อยากให้เป็น 55nm ครับแต่ ดูเอาครับอย่างเซ็ง

Comment

Originally posted by Khow View Post
                ผมก็อยากให้เป็น 55nm ครับแต่ ดูเอาครับอย่างเซ็ง
                มายืนยันอีกคนครับว่าเป็น 65nm กว่าตัว 55nm จะมาคงต้องปล่อย 65nm ให้หมดก่อนสรุปการ์ดตระกูล 9 ทั้ง 2 ตัวที่ออกใหม่ของ nvidia ย้อมแมวทั้งคู่ครับ ตัวนึงคือ 8800GT อีกตัวคือ 9800GTX รุ่น OC

Comment

55

Specs:

* 55nm GPU @ 738MHz
                  * 1.83GHz Shader Clock
                  * 2.2GHz Memory Clock
                  * 70.4GB/s Memory Bandwidth

http://www.evga.com/articles/421.asp

ดู เอา เอง คับ รออยู่ เหมอน กัน เอาแน่ ***

Comment

มาแล้วคับ เปิด Tk ไปยลได้เลย 7700

Comment

ของมาแล้วนะครับใครอยากได้ไปโลด

http://www.tkcom99.com/index.php

Comment

อ่าว ตกลงไม่ใช่ 55 nm จริงเหรอเนี้ย เห็นบางคนบอกว่าเป็นที่ ver ของ GPUZ มิใช่เหรอ

เหอะๆ เศร้าละ คิดหนักอยู่ว่าจะซื้อดีไหม ช่วงนี้ตลาด VGA ไม่นิ่งเอาซะเลย กลัวซื้อมาอีกเดือนเหลือ 5ปลายๆ 6พันต้นๆ เหมือน 7900GS 260gtx ก็ลงมาเรื่อยๆ

เอ่าดัลล

Comment

ตามเสป็ค EVGA เป็น 55 nm ครับยี่ห้อื่นไม่รู้ครับแต่ถ้ามันย้อมแมวก็ชั่วเกินไปผมว่านะ

Comment

4870 ของผมก็ประกันของTK แต่ทำไม TK เค้าบอกว่าเกิน 7 วันแล้ว ให้ไปเคลมกับศูนย์ ผมเลยต้องไปเคลม DCOM เลย ประกันร้านไหนก็เปลี่ยนตัวใหม่ 7 วันเหมือนกันล่ะว้า ไป TK แล้วก็น่าโมโหจริงๆ

Comment

ใครสอยช่วย ส่องหน่อยนะครับ กลัวงานเข้า

Comment

Originally posted by ToN~Bkk View Post
                                4870 ของผมก็ประกันของTK แต่ทำไม TK เค้าบอกว่าเกิน 7 วันแล้ว ให้ไปเคลมกับศูนย์ ผมเลยต้องไปเคลม DCOM เลย ประกันร้านไหนก็เปลี่ยนตัวใหม่ 7 วันเหมือนกันล่ะว้า ไป TK แล้วก็น่าโมโหจริงๆ
                                ต้องทำความเข้าใจครับว่า บริษัทไหนนำเข้ามาจะต้องไปเครมบริษัทนั้นครับ TK เป็นแค่คนเอาของ DCOM เข้ามาขายครับไม่ใช้ประกัน TK ครับ ประกันการ์ดจอต้อนนี้ที่ประกัน TK มีแค่ EVGA ครับเพราะTK เป็นคนนำเข้าเองครับ ส่วนการ์ดจอยี่ห้ออื่นจะมีประกันหลักของแต่ละบริษัทที่น้ำเข้ามาครับ

Comment

Working...
                                X