Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามครับเกี่ยวกับFX52008ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามครับเกี่ยวกับFX52008ครับ

FX5200เล่นเกม nfs prostreen ได้มั้ยครับ
    ตอนนี้กระตุกมากเลยครับ

ระบบขั้นต่ำที่ต้องการ
    ===========================
    Windows XP และ VISTA พร้อม service pack รุ่นล่าสุด
    หน่วยประมวลผล Intel Pentium 4 (หรือเทียบเท่า) ที่ความเร็ว 1.7GHz ขึ้นไป
    การ์ดแสดงผลที่มีหน่วยความจำอย่างน้อย 128M ที่สนับสนุน Pixel shader 2.0 หรือสูงกว่า (AGP และ PCIe เท่านั้น) โดยใช้ชิพเซ็ตที่สนับสนุน (ดูด้านล่าง)
    แรม 512MB (1GB ถ้าคุณใช้ Windows Vista)
    การ์ดเสียงที่สนับสนุน Direct X
    พื้นที่ว่างบนฮาร์ดดิสก์ 7.6 GB
    ไดร์ฟดีวีดีความเร็ว 8X ขึ้นไป
    DirectX 9.0c June 2007 edition (รวมอยู่ในเกม)

ลืมไปเลยครับเล่นไม่ได้แน่นอน

Comment

เล่นได้เเน่นอนครับ

เเต่ความไหลลื่น ต้องขึ้นอยู่ที่การปรับเเต่งภาพครับ

Comment

เล่นได้ก็ไม่หนุกหรอกครับต้องลดความละเอียดจนภาพดูไม่ได้อ่ะของผม6200ยังแค่ถูๆไถๆเลยครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
          X