Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับเรื่อง dvd ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับเรื่อง dvd ครับ

คือผมใช้ DVD/CD ROM รุ่น ATAPI iHAS220 6 (เพิ่งซื้อมา 1 สัปดาห์เองครับ -*-)
    เวลาอ่านแผ่น dvd มันอ่านช้ามากๆเลยน่ะครับ
    พออ่านได้เเล้วจะเปิดโปรแกรมรันอะไรในdvdก็ไม่ได้สักอย่าง
    มีวิธีเเก้ไขอย่างไรดีครับ

ช่วยหน่อยนะครับลงเกมอะๆไรไม่ได้เลย

แผ่นท่าน...มันเป็นรอยยยรึเปล่า... แล้ว ATAPI iHAS220 6
    ของไรครับ

Comment

เดียวนี้ของที่ซื้อมามักขึ้นอยู่กับดวงครับ อิอิ อันนี้จริงๆน่ะ แต่ลองเปลี่ยนยี่ห้อแผ่นบ้างน่ะครับ ของผมมันไม่ถูกกะ princo เลยครับ ถ้าเป็นยี่ห้ออื่นมันยังพออ่านได้ไม่ค่อยมีปัญหา

Comment

Working...
      X