Announcement

Collapse
No announcement yet.

งงกับราคานี้เลย ช่วยดูกันด่วนเลยคับ!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งงกับราคานี้เลย ช่วยดูกันด่วนเลยคับ!!!!!!

http://www.dcomputer.com/proinfo/pro...=05&g=PC&t=VGA

ไปดูกันเลยคับ ดูประกันด้วยนะคับ..... งงจิงๆ หรือ ผมตาฝาด หรือผิดพลาด 7950 ราคา 1380

ประกัน 3 เดือน
    ราคาประมาณ 1380 บาท
    Waranty 3 Months

Last edited by TWK.; 5 Aug 2008, 23:27:30.

Comment

น่านละคับ....งงเลยผม เด๋วพรุ่งนี้โทไปถามดิวเลอร์ DCom ละ ราคา่น่าสน อิอิอิ

Comment

มั่วราคาครับอันไหนไม่มีของลงราคาถูกเวอร์เข้าไว้ แต่เอะแพงเวอร์ก็มีแฮะ สรุปน่าจะมั่วสุดๆสงสัยกะดึงลูกค้าเข้าร้าน
        ไว้ก่อน

Comment

เหมาะสำหรับคนงบน้อย นินินิ....ผมว่าเอามา SLi ได้สบายจิ ถ้ามันมีขายนะ...

Comment

เจอ แบบ bigit ป่าว
            8800 gts g92 6700
            พอโทรไปถาม ไม่มีของ ตามร้านก็ไม่มีแล้วไป สำรวจมาวันนี้
            เลยไปเจอ 9800 gtx+ ซะ มาวันแรก

Comment

ถ้าราคานี้จริงๆ แปปเดียวก็หมด

Comment

ราคาน่าสนใจ

Comment

หมดคับ............มันหลอกให้โทไปถาม โทไป ถามก็ไม่มีของ มีแต่จะแนะนำตัวใหม่ มีแค่ 1- 2 ตัวหมดแล้วเป็นของ Clearance นะคับ เลย อดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด!!!!!!!!!!! เสร็จคนในหมด เวงกำ

Comment

Working...
                  X