Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามว่า vaio sr ตัวใหม่ กับvaio sz ตัวไหนดีกว่า พูดถึงภาพรวม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามว่า vaio sr ตัวใหม่ กับvaio sz ตัวไหนดีกว่า พูดถึงภาพรวม

อยากถามว่า vaio sr ตัวใหม่ กับvaio sz ตัวไหนดีกว่า พูดถึงภาพรวม
    ทั้ง
    1.เสปค
    2.วัสดุที่ทำ
    3.ราคา
    4ภาพรวม
    ขอแบบว่าเปรียบเทียบแบบข้อๆนะคับ ว่าแต่ละตัวอันไหนดีกว่า

พอดีตอนนี้ใชเ sz57sn อยู่ เห็น srและก็ไม่รู้จะสเปคดีไหม เลยลองถาม ถ้ามันดีก็จะขายตัวนี้ทิ้ง

vaio sz ตัวเก่าใช้ไม่ดียังไงเหรอคับ

Comment

ตัวใหม่มันสวยอะ

Comment

- -
        Last edited by XLOW; 14 Aug 2008, 07:29:55.

Comment

sr สวยจริงแหละครับ เห็นแล้วอยากได้ แต่งบไม่มี อิอิ

Comment

แนะนำว่าขายเครื่องเก่าทิ้งซะ
            เพื่อลบความทรมาน จากความอยากได้รุ่นใหม่ ซะเถอะครับ

มาคิดขายทีหลังจะแย่ เอาน๊า

Comment

มาอัพครับ อยากทราบด้วยคนครับ กำลังตัดสินใจอยู่ว่า จะซื้อ SZ มือ2 (ราคาถูกๆหน่อย จะได้มีเงินเหลือ) หรือว่าจะซื้อ SR ดีครับเห็นมีคนขายแค่ 41000-42000

Comment

ผมว่า SR กะ SZ มันคนละแนวกันนะ จะให้วัดก็คงลำบากเหมือนกัน

แต่แนะนำรุ่น Z ไปเลยคร้าบ หุหุ

Comment

sr กับ sz เห็นและเล่นของเพื่อนหมดแล้ว สรุปว่า sz สวย เบาและดูเท่กว่าเยอะ
                  แต่ถ้าเทียบกับราคาที่ต่างกัน 40000 แล้ว ผมเลือก sr

Comment

Working...
                  X