Announcement

Collapse
No announcement yet.

VisTa ผมเพิ่งสังเกตุ แรม 4 gb ได้เมื่อไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VisTa ผมเพิ่งสังเกตุ แรม 4 gb ได้เมื่อไหร่

พอดีเพิ่งสังเกตุดูมาว่า มะกี้เองอ่ะ ไม่รู้Vista ของผม มันเปง 4 gb ได้ ตั้งแต่เมื่อไหร่เลยงง แปลกใจอ่าครับ มันอัพเดต ไปมะไหร่เหรอ

ถ้าเป็น 64 บิต เห็นหมดครับ
    หรือว่ามัน update เป็น sp1 มันก็เห็นครับ

Comment

ง่ะ ผม 32 บิต

Comment

ง่ะ โทดทีนะ ผมเซพรูป ม่ะเปง ทำไงอ่า

Comment

Vista ได้ 4 G อยุแล้วมะช่ายหรอ

Comment

มะช่าย งับ ตอนแรก 3 ก่าๆๆ

Comment

ก็พอมัน Auto Update มันก็แปรงร่างเองเหละครับ

Comment

ถึงมันจะเห็น 4 GB เเต่ดูใน tesk manager สิครับมันทำงานเเค่ 3 กว่าๆ

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
                  ถึงมันจะเห็น 4 GB เเต่ดูใน tesk manager สิครับมันทำงานเเค่ 3 กว่าๆ
                  ตามนั้น

ให้ดูที่ tesk manager กับตรง System Information
                  เห็นได้เท่าใหร่ OS ก็จะใช้ได้เท่านั้น นะ

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
                    ให้ดูที่ tesk manager กับตรง System Information
                    เห็นได้เท่าใหร่ OS ก็จะใช้ได้เท่านั้น นะ

Comment

แล้วยังงี้ละงิงิ

Comment

Working...
                      X