Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASROCK 4COREDUAL-SATA2 ใส่การ์ด pci 16x จะใส่ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASROCK 4COREDUAL-SATA2 ใส่การ์ด pci 16x จะใส่ตัวไหนดีครับ

บอร์ดตัวนี้ ASROCK 4COREDUAL-SATA2 มันมี slot agp 8x และ pci 16x [วิ่งที่ 4 ครับ] มีงบ 1600 ควรซื้อการ์ดจอ pci ตัวไหนดีครับเกมส์ที่หนักที่สุดที่เล่นในเครื่องคือ BF ครับช่วยแนะนำทีครับ

ง่ะไม่มีใครตอบผมเลย TT งบ 1600 ครับผม

Comment

8600gtไงเห็นว่ามีรุ่นที่ไม่ถึง2000เเล้วนี่ครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ATI 3650 ได้ไหมครับ

Comment

เหอะๆผมก้อบอณืดตัวนี้หละ
            แต่ใส่ HD 3870 TOXIC จาเปลี่ยนบอร์ดละ 555
            ดึงการ์ดไปเยอะ

Comment

http://advice.computerok.co.th/~advi...?code=A0014300

ตัวนี้ ok หรือปล่าวครับแล้ว pci-x บอร์ดนี้มันวิ่งแค่ 4x มันจะติดคอขวดเยอะหรือปล่าวครับ

Comment

Working...
              X