Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับว่าจเปลี่ยนตัวใหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับว่าจเปลี่ยนตัวใหนดี

ที่บ้านใช้ cpu 2.8 bus 533 vga winfast pcx 6600 256 mb 128 bit ram 1.5 g
    เล่นเกมส์แล้วมันกระตุ้กมาก เช่นเกมส์ topspin 2 , wining2008 จะทำอย่างไรดีครับแน่นำที่
    ขอบคุณครับ

cpu ของอะไรท่าน อาจเป็นที่ระบบปฏิบัติการของท่านผิดปกติ หรือ ท่านปรับความละเอียดภาพโหดเกินไป
    จะว่าไปสเป็คก็น้อยอยู่นะ

Comment

wining2008 ใช้สเปคเครื่องสูงพอสมควรครับ

ไม่แปลกถ้าสเปคคุณจะประตุก

ลองปรับ low ให้หมดดูครับ

Comment

เป็น CPU P4 แล้วควรจะเปลี่ยนตัวไหนดีครับ

Comment

ขึ้นอยู่กับเมนบอดท่านด้วยว่ารองรับ อะไรได้บ้างจ๊ะ

Comment

Working...
          X