overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 56

Thread: ขอเสียงคนที่จะซื้อ GTA4 แผ่นแท้หน่อยครับ

OverclockZone Member siamthai's Avatar

Default ขอเสียงคนที่จะซื้อ GTA4 แผ่นแท้หน่อยครับ

ขอเสียงคนที่จะซื้อ GTA4 แผ่นแท้หน่อยครับ
    จะไม่ไห้เราเล่นมันจะละเมิด สิทธิเสรีภาพ กันเกืนไปแล้วนะ

ปล. ประชาธิปไตยนะว้อย ไอ้ ใครออกกฏห้ามนำเข้า GTA เนีย มันมีสมองไหม
    แก้ปัญหาไม่ถูกวิธี กินหญ้า...หรือ ... เป็นอาหารวะ

เมื่อไหร่คนแก่หัวโบราณ จะ....ไปให้หมดจากประเทศนี้เสียที

ผมจะซื้อแผ่นแท้

OverclockZone Member duke1's Avatar

มันซื้อไม่ได้แล้วนิ เห็นออกกฏหมาย มาแล้ว คร่ายมี ปรับ 2 แสน

OverclockZone Member vonbin's Avatar
    ทำเนียบขาว ชั้น 2 ห้องที่ 3 ทางขวามือ ประตูห้องสีฟ้า

เอาเลยเป็นกำลังใจให้ ซื้อเสร็จเอาลง notebook เเล้วไปนั่งเล่นโชว์หน้าโรงพักที่ไอ้เกรียนนั้นถูกขังอยู่เลย

OverclockZone Member BaKerStreet's Avatar

ถ้ามีขาย ผมก็จะซื้อแน่นอน

OverclockZone Member

ไม่พอใจนโยบายรัฐ
    ขอเชิญไปเข้าร่วม พธม. ที่มหาวิทยาลัยราชดำเนิน ที่สะพานมัฆวานได้เลยครับพี่น้องผองเพื่อน
    ชะแว๊บบบบบบบบบบบบบบบบ

OverclockZone Member nests's Avatar

คนแก่ๆ เขาจะคิดแบบหักดิบนะแหละครับ (เขาว่าเกมมันไม่มีประโยชน์ ไม่มีจนเกาหลี ญี่ปุ่น ได้กำไรจากการขายเกมในแต่ละปีเท่าไหร่ไปแล้ว) โง่อิบอาย บรรดาผู้นำของประเทศนี้นะ

OverclockZone Member miixer's Avatar

อยากซื้อเหมือนกันครับถ้ามันยังมีให้ซื้ออยู่อ่ะนะ T^T

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

น้องๆ พม่า และ เกาหลีเหนือเลย....อิอิ บ้านเมืองเรา

OverclockZone Member VINCEz's Avatar

แผ่นแท้คงจะไม่มีแล้ว แต่แผ่นก้อปยังอยู่

GIGABYTE United
    Castle Of Games

ผมซื้อนานละครับ ประมาณว่าวันแรกเลยอ่ะ อิอิ ไม่รู้ขายทิ้งจะมีร้านไหนรับหรือเปล่าก็ไม่รู้ กำจริงๆ

OverclockZone Member shoompon's Avatar

เป็นนโยบายของรัฐบาลที่ต้องการให้คนไทยสนับสนุนแผ่นก็อป

ผมละเสียดายอุตสาห์ตั้งใจจะซื้อ GTA4 แท้ซักหน่อยเซ็งครับกลับไปพึ่ง Bit เหมือนเดิม 555+

OverclockZone Member siamthai's Avatar

นั่นสิ สงสัยต้องโหลดบิต
    น่าเวทนาประเทศ ริดรอนสิทธิเสรีภาพการเล่นเกมส์

ปล. ไหงยังงี้ไม่ไปแบนละคร คมแฝก บ้างฟระ
    ผมเห็นคนเลียนแบบ ถือไม้ เล่นกัน อยากกะจะตีกันจริงๆๆอ่ะ
    เกิดมานอารมขึ้น เอาไม้ตีกันตาย ขึ้นมา เดวจะแบนละครเรื่องนี้ไม่ทันนะครับ ไอ้หงอกหมอกเสื่อม

OverclockZone Member bossgamer's Avatar

ไม่มี ตังครับ ต้อง BIT ๆๆๆๆ

OverclockZone Member interpower's Avatar

ผมจะซื้อและจะเป็นเกมส์เดียวที่ผมจะซื้อแผ่นแท้

OverclockZone Member TheJackal's Avatar
    Somewhere in Sometime

ถ้ามันมา ลง PC แน่ๆ ก็จะซื้อครับ

OverclockZone Member legendofsud's Avatar
    ไม่มีหลักแหล่ง...

มีผมก้อจะซื้อ ไม่มีผมก้อจะโหลด ผมเล่นแล้วไม่ไปไล่qใครก้ละกัน

OverclockZone Member providence's Avatar
    189/268 หมู่บ้านศุภลัยวิลล์ (ศรีสมาน-ปทุ

ประเทศเรามีกฏหมายห้ามนำเข้าเกมส์ด้วยหรอครับ?

OverclockZone Member win1234win's Avatar

Quote Originally Posted by interpower View Post
    ผมจะซื้อและจะเป็นเกมส์เดียวที่ผมจะซื้อแผ่นแท้

ใช่ครับใช่
    ผมไม่ยักจะอยากไปเสียบใครเลยนะ
    เเต่ถ้านึกสนุกไปรุมเสียนไอ่เกรียนนั่นดีว่า^_^~

OverclockZone Member ultrasonic's Avatar

ถ้ามีขายในไทยจริงๆก็จะซื้อนะครับเอาไว้เล่น Multi Mode

OverclockZone Member

ผมด้วยคนที่จะซื้อ

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks