Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับ Enermax

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถามนิดครับ ว่าตัวนี้มันดีหรือป่าวครับ และมันวัต แท้ไหมครับ ใช้กับ E8500 HD 4870 ไหวไหมครับ
    Power Supply Raidmax Volcano RX-630A

Comment

PSU ที่มีไฟหลายเฟสเหมาะกับเครื่องที่ใช้กระแสไฟสูงๆมาก 600W ขึ้นไป ต่ำกว่านี้ไม่ค่อยมีผล

Comment

...เฮ้ย!! ทำได้ไงเนี้ยะ....เจ๋งว่ะ...

Comment

Originally posted by Yakuzaa View Post
          ขอบคุณทุกๆคนมากเลยนะครับ
          งั้นผมเปลี่ยนใจล่ะ
          Raidmax hybrid2 rx-530ss 530w แล้วตัวนี้วัตต์แท้ป่าวคับ
          1450บาทจะเอา
          X2 5000+กะ4850ไหวป่าวคับ
          ตัวนั้นวัตต์ไม่เต็มครับ ไปถามที่ร้าน busitek แล้ว

x2+4850 รอท่านต่อไป

Comment

ขอนอกเรื่องนิดนึงครับ Tagan BZ500 มันกั่เฟสครับ แล้วรุ่นนี้ดีไหม

Comment

Working...
            X