Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีอะไรตรวจสอบระบบHDDบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีอะไรตรวจสอบระบบHDDบ้างครับ

จะได้รู้ว่า HDD มันเป็นไง แบบตรวจสอบแบบ CPU Z นะครับ เผื่อซื้อ M/B มาแล้วกลัวเข้ากันไม่ได้

ไม่มีเข้ากันไม่ได้ นอกจากเสีย ครับและที่สำคัญหลังจากซื้อมาใช่ไม่ได้ก็เครมครับ

Comment

มานเคยมีปัญหานิดนึงครับ รุ่นก่อนหน่อย HD MAXTOR รุ่น PLUS9 มานเข้ากับ NF4 ไม่ได้คับ เพื่อนผมเคยเป็นคับ แต่พอเปลี่ยนรุ่นก็หาย เลยคับ อาการ คือ จะค้างๆๆ บูตเข้า windows แล้วค้างบ้างง

Comment

ขอเวบไซ ที่ซื้อคอมonline หน่อยครับ จะไปที่ร้านก้ซื้อไม่ถูกเพราะดูไม่เป็น

Comment

จริงๆครับเรื่อง HDD MAXTOR เข้ากับ chip NF ไม่ได้เคยตั้งกระทู้ถามเหมือนกันใน UNLIMITPC เค้าบอกว่าเค้าลองมาแล้วมันจะเข้า chip NF 3 ไม่ได้

Comment

Working...
          X