Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วนครับ hdd ผมหาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วนครับ hdd ผมหาย

เป็นความโง่ของผมเอง ผมจะลบข้อมูลอีก drive แต่ดันไปกดลบผิด
    ผมไปลบ พาร์ติชั่น ที่ผมต้องการใช้อยู่ ผมต้องการข้อมูลคืนมากๆ ต้องทำยังไงครับ
    ลบไปแต่พาร์ติชั่นแต่ยังไม่ได้ format เลยครับ

ลบข้อมูล สามารถกู้คืนได้ครับแต่ไม่ ร้อยเปอร์นะครับ ชื่อโปรแกรมรอท่านต่อไปดีก่า ไม่แน่ใจง่ะ
    ว่าแต่ที่ว่าลบนี่คือคลุมดำแล้วกด DEL ใช้ปะครัฟ ถ้าหยั่งงี้พอมีลุ้น แต่อย่าทำการใดๆก็ตามที่จะก่อให้เกิดการเปลี่ยนแปลงของแทรคและเซคเตอร์ พูดภาษาชาวบ้านก็คือ อย่า เขียนข้อมูล อื่นๆ ทับลงไปเด็ดขาดเด๋อขลับเด๋อ

Comment

ลองหา HIRENT BOOT แล้วเข้าโปรแกรม ARONIS ครับ

กูพาทิชั่นคืนได้ แนะนำให้ทำในดอส จะได้ผลดีกว่าในวินโดว

Comment

มีโปรแกรมอื่นไหมครับ ผมไม่มีความรู้เรื่องคอมจริงๆ
        ตอนนี้ผมเริ่มเครียดหนัก ข้อมูลทั้งชีวิตผมอยู่ใน hdd ตัวนี้เลย

Comment

มีใครพอช่วยผมได้อีกไหมครับ

Comment

เอาใจช่วยครับ เคยตกอยู่ในสภาพเดียวกัน

Comment

มีใครพอรู้ ร้านรับกู้ข้อมูลบ้างไหมครับ ข้อมูลผมสำคัญจริงๆ

Comment

Working...
              X