Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี asus f8sn ต้องทำอย่างไรกับคีย์บอร์ดให้ปุ่ม fn สลับตำแหน่งกับ Ctril ได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี asus f8sn ต้องทำอย่างไรกับคีย์บอร์ดให้ปุ่ม fn สลับตำแหน่งกับ Ctril ได้บ้างครับ

ช่วยแนะนำด้วยครับ คือไม่ถนัดทั้งพิ่มพ์งานและเล่นเกมครับ ขอบคุณครับ

K/B Notebook มันจะย้ายปุ่มไม่ได้นะครับ เอา K/B USB มาใช้ก็ได้เวลาพิมพ์งาน เวลาจะกด Fn ก็ไปกดที่ Notebook
    Last edited by Alderwood; 7 Aug 2008, 12:03:55.

Comment

เอา keyboard ของ f8sn รุ่นใหม่ที่สลับกลับมาใช้แทนได้เป้าครับ

Comment

เอ F8, A8, W3 มัน K/B ตัวเดียวกันนี่ มันก็ไม่ต่างกันนะครับ ยกเว้นหน้าตาของปุ่ม Windows Logo ที่แต่ก่อนกับปัจจุบันไม่เหมือนกัน

Comment

เหมือนของs41นั่นแหละ

เซงเหมือนกันครับ

Comment

นี่แหละครับ เหตุที่ผมไม่ชอบ Asus ตรงนี้ล่ะ อิอิอิ

Comment

f8 ปัจจุบันเปลี่ยนปกติแล้วนะครับ เพิ่งไปดูที่ร้านมา เลยถามว่าเราจะซื้อเปลี่ยนแบบไม่หมดประกันได้ไหมครับ

Comment

Working...
              X