Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยคับ ใครมีความรู้ยบกวนหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยคับ ใครมีความรู้ยบกวนหน่อย

คือว่าไดร์ ซีดีใช้ไม่ได้ มันเหมือนโดนไวรัส บล๊อกไว้ อ่าคับ

ควรไปปรับตงไหนคับ คือว่าจะลงวินโด้ใหม่หน่อยอ่า

ลงเกมส์ก็ไม่ได้เลย หรือมีวิธีลงวินโด้แบบไม่ต้องใช้

ไดร์ ซีดีไหมคับ เคยอ่านเจอ ที่ทำกะแฟรตไดร์อ่าคับ ทำไง

ช่วยรบกวนหน่อย เดือนร้อนจิงๆ ใครมีความรู้ช่วยหน่อยคับ

ผมไม่ค่อยรู้เรื่องคอมคับ ผมให้เพื่อนมาทำก็ยังไม่หาย

ถ้าเอาที่ร้านก็ กลัวมันหลอกเอากลัวมันหลอกว่าไอนี้เสียห้องเปลี่ยน

ใหม่น่ะ สิ โดนฟันไปหลายร้อยอีก ช่วยรับกวนหน่อยคับ

ขอวิธีแบบ ละเอียดหน่อย ขอบคุณ overclock zone ที่ให้ความรู้มากมาย

ที่ว่าเหมือนบล็อกนะ มันขึ้นว่าอะไรละครับ

Comment

Originally posted by nuttzaa1 View Post
      คือว่าไดร์ ซีดีใช้ไม่ได้ มันเหมือนโดนไวรัส บล๊อกไว้ อ่าคับ

ควรไปปรับตงไหนคับ คือว่าจะลงวินโด้ใหม่หน่อยอ่า

ลงเกมส์ก็ไม่ได้เลย หรือมีวิธีลงวินโด้แบบไม่ต้องใช้

ไดร์ ซีดีไหมคับ เคยอ่านเจอ ที่ทำกะแฟรตไดร์อ่าคับ ทำไง

ช่วยรบกวนหน่อย เดือนร้อนจิงๆ ใครมีความรู้ช่วยหน่อยคับ

ผมไม่ค่อยรู้เรื่องคอมคับ ผมให้เพื่อนมาทำก็ยังไม่หาย

ถ้าเอาที่ร้านก็ กลัวมันหลอกเอากลัวมันหลอกว่าไอนี้เสียห้องเปลี่ยน

ใหม่น่ะ สิ โดนฟันไปหลายร้อยอีก ช่วยรับกวนหน่อยคับ

ขอวิธีแบบ ละเอียดหน่อย ขอบคุณ overclock zone ที่ให้ความรู้มากมาย
      ถ้าโดน virus จริง จะไม่มีผลตอนลง windows นะงับ เพราะเวลาลงมัน boot จากแผ่น ไม่ได้ boot จาก windows ถ้าระบบ bios + hardware และ drive cd ยังปกติ ต้องลงได้งับ

Comment

Working...
      X