Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ Spec.ที่แรงสุด สัก ชุด ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ Spec.ที่แรงสุด สัก ชุด ครับ

จะ ซื้อ com ใหม่ ครับ
    อยาก ได้ แรงที่สุด ที่มี ในตอนนี้ ครับ ขอรายละเอียด พร้อม ราคาด้วย ครับ
    เอา แบบ แรง สุดๆ เลย นะครับ ทั้ง การ์ด จอ แรม cpu ฯลฯ งบ ไม่จำกัด หาซื้อ สะดวก นะครับ
    ขอบคุณล่วงห้นา ครับ

Intel Core2 Duo E6700 2.66GHz
    ASUS "P5N32-SLI Premium/WiFi-AP"
    Enermax ELT620AWT Liberty
    ASUS EN8800GTX *2 SLI
    CREATIVE BLASTER LIVE DE 5.1 (SE)
    Kingston HyperX 2G(2x1GB) DD2 800 PC8000
    Seagate 500 GB 7200 RPM *2 RIAD 0
    VENTO 7700
    Sony E76D

ราคาชุดนี้ ประมาน 100k +

Comment

จัดได้ แต่กลัวซื้อไม่จริงเนี่ยสิ่

มีเงินเท่าไหร่ดีกว่า

มี 1หมื่น ผมก็จัดได้

มี 1แสน ผมก็จัดได้

คุณอยากเสียเงินเท่าไหร่้ล่ะ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Sabretooth View Post
          Intel Core2 Duo E6700 2.66GHz
          ASUS "P5N32-SLI Premium/WiFi-AP"
          Enermax ELT620AWT Liberty
          ASUS EN8800GTX *2 SLI
          CREATIVE BLASTER LIVE DE 5.1 (SE)
          Kingston HyperX 2G(2x1GB) DD2 800 PC8000
          Seagate 500 GB 7200 RPM *2 RIAD 0
          VENTO 7700
          Sony E76D

ราคาชุดนี้ ประมาน 100k +
          บอกเลยครับ ว่า PSU ไม่พอ

การ์ดเสียงต้องระดับ X-Fi เลยครับ สำหรับงบไม่อั้น

แรมต้องใช้บัีส 1066 ครับ เอาไว้วิ่ง 1:1 เลย

จอ แนะนำ Dell 24 นิ้วดีกว่า

Comment

ซื้อ จริงๆ ครับ
            ผม อยู่พิษณุโลก ของ ดีๆ ไม่มีขาย อะครับ
            ตอนนี้ ก็ใช้
            AMD64 3200+
            Asus A8N-Sli
            ram 2Gb
            7600gt*2 Sli
            HDD250Gbx4

มันเริ่ม ไม่ ถูกใจแล้ว ครับ

Comment

เรื่อง งบ ไม่ จำกัด ครับ
              คือ อยากได้ ชุด ที่ซื้อ มา แล้ว รู้ สึก ว่ามัน คุ้ม ค่า จริงๆ เร็ว จริง ครับ

Comment

stiker ดิครับ บอร์ด(พิมพ์ถูกเปล่าเนี่ย อิๆ)

Comment

กำลัง ดู ครับ ^^

Comment

ไม่รอ Core 2 Quad เลยหล่ะครับ อีกซักเดือน 2 เดือนก็น่าจะเข้าแล้วนี่

Comment

E6700 หรือ X6800 ถ้าหาได้
                      asus Striker Extreme 680i sli
                      G.SKILL F2-8000PHU2-2GBHZ
                      8800gtx *2
                      Western Digital 10000rpm raid 0
                      enamax gallxy1000W

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
                        บอกเลยครับ ว่า PSU ไม่พอ

การ์ดเสียงต้องระดับ X-Fi เลยครับ สำหรับงบไม่อั้น

แรมต้องใช้บัีส 1066 ครับ เอาไว้วิ่ง 1:1 เลย

จอ แนะนำ Dell 24 นิ้วดีกว่า
                        ไหนๆจะเล่นระดับ X-Fi ก็ต้องเลือกลำโพงเจ๋งๆซักชุดมาด้วยนะครับ

Comment

ผม ยากรู้ อีก เรื่อง ครับ
                          CPU ระหว่าง AMD กับ Intel
                          VGA ระหว่าง Ati กับ Nvdia
                          ณ ตอนนี้ ถ้าเทียบประสิทธิภาพ ต่าง กัน อย่างไร ครับ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน0 View Post
                            ณ ตอนนี้ ถ้าเทียบประสิทธิภาพ ต่าง กัน อย่างไร ครับ
                            คำถามล่อเป้ามากครับ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน0 View Post
                              ตอนนี้ถ้าวัดจากคะแนนโปรแกรมเบ๊นมาร์คต่างๆ อินเทลชนะครับ(แบบไม่นับงบประมาณ)

ส่วนการ์ดจอนี่ต้องรอดูครับ เพราะตัวใหม่ๆออกมาเรื่อยๆทุกๆ2-3เดือน

Comment

Working...
                              X