Announcement

Collapse
No announcement yet.

เชื่อมันดีป่าว เจอพิมพีเอมมาแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เชื่อมันดีป่าว เจอพิมพีเอมมาแบบนี้

อยู่ที่เวป จะส่งมาแล้วผมก็โหลด ค่าเรโชก็ขึ้น แต่ขึ้นมากขึ้นน้อยผมบอกไม่ได้ครับ แต่ได้เยอะกว่าเน็ตบ้านแน่นอน

ยังงัยคิดดูดีๆ นะครับ หุหุ อย่าหวังว่าเราจะได้ไฟล์จากการทำโคโล หวังแค่เรโชพอ เวปนึงสัก 1000 จิ๊ก ก็โหลดไม่ไหวแล้วครับ โห๊ะๆ

(ผมโหลดมา 1 เดือนได้มา 160000 จิ๊ก เอาเรโชได้ 1000-2500 จิ๊กต่อเวปบิท ผมใช้ 7เวปบิท คิดดูได้เยอะ หรือเปล่า) จะลองใช้บริการดีป่าว

ช่วยแปล..ฟน่อยครับ...ผมงง...

Comment

เข้ามางง

Comment

ชิวๆนะ ก็แค่โคกินหญ้า

Comment

งงวะ

Comment

ประมาณว่าจะลองใช้โคหรือปล่าว -*-

Comment

มานโม้ หลอกตัง

Comment

เออ งั้นมั้ง เรื่องไร

Comment

Originally posted by nutpon2551 View Post
                  อยู่ที่เวป จะส่งมาแล้วผมก็โหลด ค่าเรโชก็ขึ้น แต่ขึ้นมากขึ้นน้อยผมบอกไม่ได้ครับ แต่ได้เยอะกว่าเน็ตบ้านแน่นอน

ยังงัยคิดดูดีๆ นะครับ หุหุ อย่าหวังว่าเราจะได้ไฟล์จากการทำโคโล หวังแค่เรโชพอ เวปนึงสัก 1000 จิ๊ก ก็โหลดไม่ไหวแล้วครับ โห๊ะๆ

(ผมโหลดมา 1 เดือนได้มา 160000 จิ๊ก เอาเรโชได้ 1000-2500 จิ๊กต่อเวปบิท ผมใช้ 7เวปบิท คิดดูได้เยอะ หรือเปล่า) จะลองใช้บริการดีป่าว

160000จิ๊กนี่ ไช่ 160TB ป่าวอ่ะคับ โคแรงน่าดูเลยนะนั้น ผมเล่นเรทคู่ ยังปั่นได้อย่างเก่งแค่10Tbต่อเดือนเองครับ ขนาดเอาไฟล์มาปล่อยเองเลยนะ ผมคิดว่าท่านตกเลข0ไปตัวหรือป่าวอ่า

Comment

Working...
                  X