Announcement

Collapse
No announcement yet.

x1650 pro มีปัญหาในการเล่นเกมไหมครับ ( driver )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x1650 pro มีปัญหาในการเล่นเกมไหมครับ ( driver )

พวก need for speed carbon หรือเกมออนไล
    เพราะตอนนี้เล็ง galaxy 7600 gs กับพวก x1650 แต่กำลังดูยี่ห้ออยู่
    ยังไงช่วยหน่อยนะครับพี่ๆ

Originally posted by ตูน View Post
    พวก need for speed carbon หรือเกมออนไล
    เพราะตอนนี้เล็ง galaxy 7600 gs กับพวก x1650 แต่กำลังดูยี่ห้ออยู่
    ยังไงช่วยหน่อยนะครับพี่ๆ

Driver ไม่เกี่ยวครับ ...

ที่เกี่ยวกับการมีปัญหาจริงๆก็คือ ตัวการ์ดครับ ...

ถ้าจะเอาลื่นหัวทิ่มเลยเนี่ย การ์ดทั้งสองตัวนี้ ก็ไม่สามารถ ครับ ...

Comment

รุ่นสึกจะมีกับเก ม Company of Heroes คับ

Comment

Working...
      X