Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูทีครับ เกิดจากอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูทีครับ เกิดจากอะไร

แต่ก่อนเพื่อนใช้ onboard ผมเอา VGA รุ่น MX4000 ไปให้เพื่อน แล้วทำการติดตั้งไป ผมลง Driver Vga ไปแล้วครับ ขอบคุณที่ตอบครับ
    Attached Files

ตอนอยู่หน้า Desktop เป็นแบบนี้ไหมครับ?

การ์ดไม่แน่นหรือเปล่า ไม่ก็พังแหละครับ

Comment

ตอนอยู่หน้าจอไม่เป็นไรครับ

Comment

ลองถอดการ์ดมาเสียบใหม่ เอายางลบถูๆนะครับ
        แล้วเกมอื่นที่เป็นสามมิติเป็นไหมครับ?

Comment

ร้อนไปเปล่า

Comment

ถูกต้องคับมันร้อน ซิปร้อน แต่ซ่อมอยากคับ สรุปคือเสียคับเจอบ่อย ซ่อมอยู่

Comment

Working...
            X