Announcement

Collapse
No announcement yet.

Creative Inspire 5200

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Creative Inspire 5200

ผมใช้ ลำโพง Creative Inspire 5200 + X-Fi Xtreme musics
    ปรับเสียงแล้วมันยังไม่ค่อยถูกใจสักเท่าไหร่ครับ
    มีท่านไหนที่พอจะแนะนำให้ปรับเสียงยังไงบ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เปลี่ยนลำโพงใหม่...

Comment

Originally posted by Noppol View Post
      ผมใช้ ลำโพง Creative Inspire 5200 + X-Fi Xtreme musics
      ปรับเสียงแล้วมันยังไม่ค่อยถูกใจสักเท่าไหร่ครับ
      มีท่านไหนที่พอจะแนะนำให้ปรับเสียงยังไงบ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
      ถ้าจะลอง ปรับ ลด BASS / TREBLE
      ลดBASS ลงไปเยอะเลยคับ เพราะCRATIVE รุ่นนี้ผมก็ใช้อยู่ เปิดฟังครั้งเดี่ยวเก็บเข้ากล่องไปเลย เบสมันหนักแถมไม่นุ่มอีก แย่มาก

Comment

เบสมันแรงไปครับ -_-" ผมใช้อยู่
        ปรับเบสลงเกือบสุดอ่ะ

เอาไว้ดูหนังแล้วครับตอนนี้
        ฟังเพลงเน้น T20 แหะ

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำครับ

Comment

คร้ายๆๆ กานผม 5300 เบสเยอะมากปวดหัว

Comment

2500 ก้เป็นงับ ต้องลดเกือบสุด - -

Comment

T6060 นะครับ เบสออกแนวกระแทก แต่จะเอานิ่มคงไม่ดีนักสู้ Eacan ไม่ได้
                แต่เสียงกลางกับแหลมผมว่า OK ดีเหมือนกัน ไม่ชอบเบสเท่านั้นเอง แรงไปนะ

Comment

Working...
                X