Announcement

Collapse
No announcement yet.

เออ รบกวนหน่อยคับซัพพลาย580wมันพอไหมกะสเปคนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เออ รบกวนหน่อยคับซัพพลาย580wมันพอไหมกะสเปคนี้ครับ

pentium d 1.8
    mainbord msi p45 zilent
    vga ati hd4850
    ram ddr2 1gb bus800
    hdd 250gb สองตัว
    dvd
    คือว่าวันสองวันแรกก้อปกติคับ แต่ตอนนี้พอเล่นเกมไปซักพักมันดับและรีสตาร์ท เครื่องใหม่เองอ่ะคับ
    เป็นเฉพาะตอนเล่นเกมส์ครับ เลยอยากถามว่าไฟมันไม่พอรึเปล่าคับ
    แล้ถ้าไม่พอเอาตัวไหนดีคับ เออผมยังไม่ได้ oc นะครับ
    ซัพพลายของ tsunami580w ที่มีขายในแอดไวซ์น่ะครับ ช่วยที

น่าจะพอนะ ดูสเปกตามลายเซ็นผมและ+พัดลม 120mm 2 ตัว ยังไม่มีปัญหาเลย

Comment

นั่นสินะคับงั้นมันเป็นที่อะไรหว่า

Comment

เห็นมีเพื่อนผมมันบอกว่าซัพพลายยี่ห้อนี้ไฟมันวิ่งไม่เต็ม จิงป่าวคับ

Comment

ใช้ psu เท่าไหร่หว่า แต่เล่นเกมส์แล้วดับ หรือรีสตารนี้น่าจะเป็น psu ไม่พอนะครับ

Comment

Originally posted by Justin@JK View Post
            ใช้ psu เท่าไหร่หว่า แต่เล่นเกมส์แล้วดับ หรือรีสตารนี้น่าจะเป็น psu ไม่พอนะครับ

580w ของtsunami ครับ ของถูกไม่แพง 600-700 ครับ

Comment

4850 น่าจะเป็นตัว 500w เต็มนะครับ หุหุ หรือ 460w ของ enermax ก็ได้

Comment

Originally posted by Justin@JK View Post
                4850 น่าจะเป็นตัว 500w เต็มนะครับ หุหุ หรือ 460w ของ enermax ก็ได้

มีตังค์อยู่2500 ตัวนี้ดีสุดหรือคับหรือว่าตัวอื่นช่วยทีครับ460w enermax

Comment

เล่น raidmax เลยพี่น้องไม่แพงมากได้ของดีแค่ชื่อไม่เก๋าเท่า Enermax แต่ effect ก็80+เหมือนกัน

Comment

Working...
                  X