Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Sink Cpu ใส่กับ อคีลิค 9 Bay หน่อยนะครับ (สวยมาก่อน OC อันกับ 2 ครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ Sink Cpu ใส่กับ อคีลิค 9 Bay หน่อยนะครับ (สวยมาก่อน OC อันกับ 2 ครับ)

เน้นสวยมาก่อน โอเวอร์คล็อคอันดับ 2 ครับ
    งบเท่าไหร่ก็ได้ครับ ไม่เกิน 2200 จะดีมาก

ขอบคุณมากๆเลยครับ
    Last edited by soul; 7 Aug 2008, 14:11:40.

ดันๆ

Comment

แนะนำ 9700NT เลยครับ ร้าน CZ ร้านนี้เค้าเทพจริงๆ ของเค้าแรงครับ จับไม่ได้เลย 555+

ราคาก็ 2350 ครับ ลองไปดู ร้านนี้ เทพ จริงๆ

Comment

เมื่อวานพึ่งถอย TR IFX-14 มา
        พอใส่เสร็จปุ๊บ..
        หิมะตกลง!!

Comment

IFX-14 ใส่อาคิลิก ?????????

Comment

9700NT อีกเสียงใส่อยู่สวยงาม

Comment

มาช่วยดันครับ

Comment

9700NT อีกเสียงครับไม่งั้นก็ 120 UL EX ก็สวยดีนะแต่มันจะเกินงบไปนิส ฮ่า ๆๆๆ

Comment

9700 nt สวยแล้ว

Comment

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Working...
                    X