ท่านเทพครับจัดที คือว่า...
ตอนนี้ที่ห้องมีสวิสฮัพแล้ว ครับ แต่จะต่อคอม2เครื่อง อยากจะให้คอม 2 เครื่องมองเห็นกัน((จะเล่นเกมผ่าสายแลน(yuri) )) อยากจะก๊อบข้อมูลของอีกเครื่องมาอีกเครื่องด้วยครับ แต่ประเด็นมีอยู่ว่า
1.จะต่อคอม2เครื่องผ่านสวิสฮัพได้ป่าวถ้าได้ต้องเซ็ตค่าอย่างไร
2.อยู่หอครับ ((เน็ตที่เค้าให้มาเป็นสายเเลน 1 เส้น)) คือว่าถ้าคอม 2 เครื่องนี้มองเห็นกัน แล้วห้องอื่นๆจะแอบมองเห็นของผมรึปล่าว แล้วจะกันอย่างไร
3.ไม่เอาแบบเครื่องใหนเครื่องแม่ในการปล่อยเน็ตนะครับ
บรรยายสภาพห้อง
มีคอม2เครื่องครับ สายเน็ต((สายแลน))1เส้น สวิสฮัพ1ตัว สายแลนต่อเข้าคอมผม1เส้น สายแลนต่อเข้าคอมเพื่อน1เส้นครับ....ยังไงรบกวนด้วยครับ

ใช้วิสตร้าครับทั้ง 2 เครื่องเลย แต่ผมตั้งค่าไม่เป็นยังไงขอรายระเอียดด้วยนะครับ