Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับ momo คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับ momo คับ

คือยืมเพื่อนมาครับแล้วเขาลืมไปแล้วว่าแผ่น driver อยู่ไหน ก็ลองมาหาจาก net ดูได้เวอชั้น 4.60 มา

คือไม่ใช่เล่นไม่ได้ครับแต่มันทิ้งไว้สักพัก เกลียวพวกมาลัยมันจะหมุนไปที่ซ้ายสุดเลย คือ ตรงแดงๆ ข้างบนหันไปซ้ายสุดเลย แต่บางทีในเกมส์มันยังหักขวาไว้อยู่ หรือบางทีก็ยังตรงอยู่ จะแก้ก้อต้องหักพวกมาลัยกลับมาขวาสุดมันถึงจะกลับไปตรงกลางอีกครั้ง แต่ก็จะกลับมาเป็นเรื่อยๆ อีก

แก้ไงดีครับ งงมากครับ driver ก็หาไม่เจอเลยใครเคยมีปัญหาแบบผมบ้างครับ

นี้ครับรูปประกอบ

Comment

ของผมก็เพี้ยน เป็นที่ driver จริงๆ ครับ เปลี่ยนจนไปถึง 5.01 แล้วก็ยังไม่เวอร์ค
      สรุปว่าให้โมโม่นอนหลับในกล่องอยู่ในห้อง ไม่เอามันมาเล่นอีกแล้ว ประกาศขายก็ขายไม่ออก
      ตอนนี้ใช้ RumblePad2 แทนครับ ไม่ละเอียดเท่า แต่ใช้สอยสะดวก

Comment

อันนี้ใช้กับเกมส์อะไรคับ แล้วมันเป็นทุกเกมส์หรือป่าว

Comment

ตอนนี้สองเกมส์ครับ GRID แล้วก็ อันนี้เป็น BMW แบบลองเล่น คือถึงไม่เปิดเกมส์มันก็ตีกลับซ้ายสุดอะฮะ

Comment

Originally posted by lookkaew_lechery View Post
            ของผมก็เพี้ยน เป็นที่ driver จริงๆ ครับ เปลี่ยนจนไปถึง 5.01 แล้วก็ยังไม่เวอร์ค
            สรุปว่าให้โมโม่นอนหลับในกล่องอยู่ในห้อง ไม่เอามันมาเล่นอีกแล้ว ประกาศขายก็ขายไม่ออก
            ตอนนี้ใช้ RumblePad2 แทนครับ ไม่ละเอียดเท่า แต่ใช้สอยสะดวก
            V5.01 หาจากไหนหรอครับ อยากลองลงดูก่อน

Comment

MOMO นึกว่านางเอกหนังชมพู.....คุคุ

Comment

Working...
              X