Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดผมจะใส่ 9800GT ได้ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดผมจะใส่ 9800GT ได้ป่าวครับ

บอร์ดผมรุ่น DFI P965 Infinity DARK มันเขียนในคู่มือว่าเป็น PCI-E 1.0a แ้ล้ว 9800GT มันเป็น PCI-E 2.0 จะใส่กันได้ป่าวครับผม

ได้
    ใช้ P965 เช่นกัน

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ได้
        ใช้ P965 เช่นกัน
        Originally posted by zOpalz View Post
        ตามนั้นครับ
        ขอบคุณครับผม

Comment

ไส่ได้ครับ ยืนยัน

ถ้าไส่ไม่ได้เอา การ์ดจอ มาปาหน้าบ้านผมเลย ครับ

อย่าลืม สายไฟหกพินหล่ะ

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
            ไส่ได้ครับ ยืนยัน

ถ้าไส่ไม่ได้เอา การ์ดจอ มาปาหน้าบ้านผมเลย ครับ

อย่าลืม สายไฟหกพินหล่ะ

Comment

Working...
            X