Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ sony c 14

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ sony c 14

ผมจะซื้อ sony vaio c 14 สีดำในราคา 38,500 บาท
    แถม กระเป๋า เสื้อ true wifi 6 เดือน ช่วยแนะนำด้วย ครับ

ซื้อที่ไหนครับ สนใจ C14 อยู่เหมือนกัน
    แต่ตอนนี้เอียงมาทาง Toshiba 2041T อยู่

Comment

ซื้อทีไหนอ่ะครับ ทำมัยมันถูกจัง

Comment

นั่นจิฮับ ทำไมมันถูกน่ากลัวจังอ่า ซื้อที่ไหนอ่ะครับ ผมก็ เล็งๆ อยู่อะครับ อยากได้เหมือนกัน
        c14 sp มันจะต้องเป็นของช้านนน

Comment

เย้ย C14 ราคา 38500 ถูกกว่า Dealer รับมาอีกนะครับ = ='

ซื้อจากไหนเนี่ย

Comment

สนใจกันจิง ในราคานี้ ผมขายให้ได้คับ 39500 ของใหม่ เข้าศูนย์ได้ 100% แถมกระเป๋า เสื้อ และก้อ True wifi 6 เดือนให้

089-1726000

Comment

เอ่อ ครือ...
              ผมอยากทราบว่าซื้อที่ไหนน่ะครับ
              เผื่อจะแวะไปดูมั่ง อาจเอา C14 ราคานี้
              หรือถ้ามี Toshiba ก็เผื่อจะได้ราคาพิเศษ
              ไปดูมาหลายรอบแล้ว C14 เนี่ย แต่รับงาน กะคุณภาพ ไม่ค่อยได้ครับ
              อยากได้ Toshiba มากกว่า ทั้งที่สเปคต่ำกว่า แพงกว่า VAIO อีกด้วย
              ที่สำคัญเผื่อแหล่งที่มามีผ่อนผมก็แฮปปี้ขึ้นไปอีก

หรือคุณW|J79er เป็นร้านค้าแบบที่ผมถามถึงครับ
              จะได้รีบโทรเลย

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by CakeWalk View Post
                เอ่อ ครือ...
                ผมอยากทราบว่าซื้อที่ไหนน่ะครับ
                เผื่อจะแวะไปดูมั่ง อาจเอา C14 ราคานี้
                หรือถ้ามี Toshiba ก็เผื่อจะได้ราคาพิเศษ
                ไปดูมาหลายรอบแล้ว C14 เนี่ย แต่รับงาน กะคุณภาพ ไม่ค่อยได้ครับ
                อยากได้ Toshiba มากกว่า ทั้งที่สเปคต่ำกว่า แพงกว่า VAIO อีกด้วย
                ที่สำคัญเผื่อแหล่งที่มามีผ่อนผมก็แฮปปี้ขึ้นไปอีก

หรือคุณW|J79er เป็นร้านค้าแบบที่ผมถามถึงครับ
                จะได้รีบโทรเลย

ขอบคุณครับ
                สนใจก้อติดต่อมาละกันคับ มีสีดำและขาว รับประกันใหม่แน่นอน คับ

Comment

วันจันทร์นี้เค้านัดผม ที่พันธ์ทิพย์ ผมจะเป็นหน่วยกล้าตายไปซื้อก่อน แล้วจะส่งข่าวตอน 23:30 ครับ
                  Last edited by peter6300; 7 Jan 2007, 23:20:17.

Comment

Originally posted by peter6300 View Post
                    ผมจะซื้อ sony vaio c 14 สีดำในราคา 38,500 บาท
                    แถม กระเป๋า เสื้อ true wifi 6 เดือน ช่วยแนะนำด้วย ครับ

ราคานี้ซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ ผมซื้อกับโชว์รูมเลย 44,900 บาท T.T ราคาน่าเศร้าใจ
                    >>> http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php?t=25525 <<<

Comment

สวัสดีครับ
                      ได้รับการแจ้งเลื่อนครับ ไปอีก 2 วัน จากการคุยกับคนขายชื่อ kit ครับ เหมือนกับการซื้อเป็นล็อตครับ
                      คือ ซื้อจำนวน 10 เครื่องขึ้นไปเป็นเงินสดจากศูนย์ก็จะได้ราคาถูกครับ
                      ผมก็จะรอดูอีก 2 วันครับ ยังไงแล้วจะส่งข่าวให้ทราบกันอีกครั้งครับ

Comment

รอฟังข่าวคุณ peter6300 อยู่นะครับ อิอิ

Comment

รอฟังด้วยคน เข้ามาดูทุกวันเลย

Comment

ขออภัยครับ แจ้งข่าวช้า
                            เรื่อง C 14 โทรกลับไปสอบถามแล้ว หลังจากรอ 2 วัน ยังไม่ได้ครับ
                            คุณ KIT บอกว่ารอก่อน ถ้าของมา แล้วจะโทรมาแจ้งครับ
                            ผมก็ต้องรอต่อไป.......เมื่อไหร่ก็ไม่รู้ ก็กะว่า 2-3 วัน ก็จะโทรเช็ค ดูขอบคุณครับ ฮือฮือ

Comment

ซื้อ ศุนย์เรยสิครับ ได้ชัวร์

Comment

Working...
                              X