Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาข่าวดีของ DCOM มาฝากครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาข่าวดีของ DCOM มาฝากครับผม

ในที่สุดก็ยอมจำนน
    http://www.dcomputer.com/proinfo/policy/default.html
    Attached Files
    Last edited by nemo_ee14; 8 Aug 2008, 15:31:20.

ก๊อปมาไม่ครบจ้า

sigpic

Comment

ลิ้งค์มันไม่ได้เรื่องอ่ะ มันแยกเป็นเกือบสิบรูปเอามารวมกัน กดดูเองเน้อ
      ยังไงก็ดีแล้วที่เค้ากลับมาเป็นคนเดิม อิอิ

Comment

http://www.dcomputer.com/proinfo/note.html

ดูตาม link ละกัน

sigpic

Comment

ก่อนนี้เกิดอะไรขึ้นเหรอไม่ได้ติดตาม ช่วยสรุปให้ฟังได้ไหมครับ

ผมเคยเอาบอร์ด 2ตัวกับฮาดดิส 1 ตัวไปเคลมก็ได้กลับมาเลยเค้ามีของพอดี

แล้วมันไปแย่ตอนไหนอ่ะ ผมไม่ได้ติดตาม

ตอนนี้ก็มีฮาดดิสอีก 3ตัวกับบอร์ดอีก 2 ตัวกำลังจะเอาไปเคลม

Comment

Originally posted by ARES View Post
            ก่อนนี้เกิดอะไรขึ้นเหรอไม่ได้ติดตาม ช่วยสรุปให้ฟังได้ไหมครับ

ผมเคยเอาบอร์ด 2ตัวกับฮาดดิส 1 ตัวไปเคลมก็ได้กลับมาเลยเค้ามีของพอดี

แล้วมันไปแย่ตอนไหนอ่ะ ผมไม่ได้ติดตาม

ตอนนี้ก็มีฮาดดิสอีก 3ตัวกับบอร์ดอีก 2 ตัวกำลังจะเอาไปเคลม
            มีเรื่องการเปลี่ยนนโยบายการเคลมครับ ซื้อที่ไหนเคลมที่นั่น ถ้าเคลมคนละที่คิดค่าบริการครับ และก็เอาของวนซ่อมบ้าง ของไม่100บ้างมาเปลี่ยนให้ครับ ลองไปถามใน IT MARKET ดูครับ ไม่อยากตั้งผิดห้องนะเนี่ย

Comment

DCOM จะได้กลับมาเหมือนเดิมหรือป่าวนะ เสียชื่อไปเยอะเลยเท่าที่ผ่านมา

Comment

ดีแล้วละครับ

Comment

Originally posted by nemo_ee14 View Post
                  มีเรื่องการเปลี่ยนนโยบายการเคลมครับ ซื้อที่ไหนเคลมที่นั่น ถ้าเคลมคนละที่คิดค่าบริการครับ และก็เอาของวนซ่อมบ้าง ของไม่100บ้างมาเปลี่ยนให้ครับ ลองไปถามใน IT MARKET ดูครับ ไม่อยากตั้งผิดห้องนะเนี่ย
                  โอ้วว ขอบคุณมากครับ กระจ่างเลย โชคดีนะเนี่ยที่ไม่ได้เอาไปเคลมก่อนหน้านี้ ด้วยความขี้เกียจ เอิ๊กๆๆๆ

Comment

มาตรฐานสูงๆจริงๆสูงจนน่ากลัวทำของพังเล็กน้อยให้พังกว่าเดิมได้

Comment

ลาแล้วลาลับไม่ต้องกลับมา ถ้าคิดว่าความรุ้สึกของผู้บริโภคนี่เกิดขึ้นง่ายก็ลองทำดูใหม่ละกัน

Comment

ผมเคยโดนเคลม HDD 250GB กลายเป็น 120GB จนต้องรอเกือบ2เดือน
                        ส่วนเพื่อนผมเคลมที่เซียร์ 160GB 3เดือนได้ของ เร็วโคตรๆกร๊ากกกกก
                        Last edited by Khow; 8 Aug 2008, 15:53:25.

Comment

ก็เล่นซะ....หุหุ

Comment

ไม่รู้ว่าจะกลับมาเหมือนเดิมมั้ย

Comment

ขอให้ดี ตามชื่อละกาน

Comment

Working...
                              X