Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ พัดลม8cm มีไฟเงียบๆให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ พัดลม8cm มีไฟเงียบๆให้หน่อยครับ

ใช้ Silent cat 9cm อยู่ครับ เงียบสมชื่อแต่อยากได้ แบบมีไฟมาเป่าซิงค์
    เลยซื้อของ TT 8 cm LED มาติดแทน สวยครับ แต่รอบน้อยไปหน่อย แค่ 1800 กว่าเอง
    อุณหภูมิเลยขึ้นไฟ 2-3 องศา

มีพัดลม 8หรือ 9 เซน เงียบ ๆ มีไฟที่รอบสัก 2500 รอบ ไหมครับ ?
    แนะนำผมหน่อย

ยืมรูปคุณ expertkom มา

2500 rpm นี้ไม่เงียบแล้วนะครับพี่น้อง = ='

Comment

ถ้าเอาแรงๆต้องดังอยู่แล้วคับ
      แก้โดยหาตัวปรับรอบมาใส่ซะ

Comment

ของเดิม 5000 รอบครับ
        สำหรับผม 2500 ยังเงียบอยู่
        Silent cat มันก็2300เอง

Comment

Originally posted by prathanc77 View Post
          ของเดิม 5000 รอบครับ
          สำหรับผม 2500 ยังเงียบอยู่
          Silent cat มันก็2300เอง
          555555555+ ท่านหูตึงแน่เลย
          ผมเจอ 2500 นี่ นอนไม่หลับเลยนะ ฮ่าๆๆ

Comment

เอ้าคนขายแวะมาด้วย 555+

ครับๆ อาจต้องกลับไปใช้ แมวเงียบเหมือนเดิม

Comment

Working...
            X