Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเครมการ์ดจอกับ com7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเครมการ์ดจอกับ com7

พอดีเอา 4870ไปเครมสองอาทิตย์แล้วโทรไปถามที่ศูนย์บอกว่าของไม่มีต้องรออีกประมาณสองอาทิตย์
    ผมเลยคิดว่าถ้ามันได้ของตอนที่ 4870X2 มีขายในไทยแล้ว แล้วถ้าผมจะเปลี่ยนจากตัวเดิมเป็น4870X2 แล้วเพิ่มเงินส่วนต่างจะได้มั้ยครับ
    แล้วอีกเรื่องครับการเครมของกับcom7 มันนานขนาดนี้เลยเหรอผมคนต่างจังหวัดครับส่งเครมที่ศูนย์ต่างจังหวัดครับ
    ขอบคุณที่ตอบครับ

ไปทำอีท่าไหน เคลมแต่หัววันเลย

Comment

เครมนานไปมั้ย ไม่น่านานขนาดนี้นะ แล้ว 4870 มันก็ไม่ได้ขาดตลาดขนาดนั้นนี่

Comment

Originally posted by Sareshiku View Post
        ไปทำอีท่าไหน เคลมแต่หัววันเลย
        ตามลายเซ็นต์เลยครับน้ำนองเลย

Comment

Originally posted by nununu View Post
          เครมนานไปมั้ย ไม่น่านานขนาดนี้นะ แล้ว 4870 มันก็ไม่ได้ขาดตลาดขนาดนั้นนี่
          ส่งเครมที่ขอนแก่นครับที่ขอนแก่นยังไม่มีขาย
          ส่วนตัวที่ส่งเครมสั่งจากTKครับ

Comment

Originally posted by nungtar View Post
            ส่งเครมที่ขอนแก่นครับที่ขอนแก่นยังไม่มีขาย
            ส่วนตัวที่ส่งเครมสั่งจากTKครับ
            แล้วทำไมไม่ส่งไปให้TK ละครับ
            เดี๋ยวเขาส่งศูนย์ใหญ่ให้ ใด้ไม่ต้องรอนาน

Comment

อะจึ๋ย โนน้ำงี้จะอยู่ในเงื่อนไขประกันป่าวเนี่ย

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
                แล้วทำไมไม่ส่งไปให้TK ละครับ
                เดี๋ยวเขาส่งศูนย์ใหญ่ให้ ใด้ไม่ต้องรอนาน
                พอดีที่ขอนแก่นมีศูนย์ของ com7 ครับ
                มารู้ตัวก็สายไปแล้ว กำๆ

Comment

มันดอง รอส่งเป็นรอบๆ

Comment

อย่าว่าแต่ต่างจังหวัดครับอยู่ กทม ก้อเคลมนานเหมือนกัน แถมส่งตัวเดิมคืนมาอีก -*-( แล้วมันจาเคลมทำไมไม่รู้นาน เกือบเดือน )

Comment

ของพมส่งเคลม เพิ่งได้มา ใช้เวลารอ 6 เดือน

Comment

Working...
                      X